ผู้เขียน หัวข้อ: Benz GLS กับ volvo xc90 ตัวใหม่ เริ่มเห็นวิ่งตามท้องถนนหรือยังครับ  (อ่าน 2915 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond 1991

• Full Member
ตอนนี้มีใครเคยเห็น Mercedes-Benz GLS กับ volvo xc90 ตัวใหม่ วิ่งตามท้องถนนหรือยังครับ

ออฟไลน์ -Brian

• Hero Member
XC 90เดือนนี้ผมเห็น3คันแล้วครับ คันจริงสีขาว เห็นแถวลาดกระบัง  คันจริงสีดำเห็นแถวพระราม2
ส่วนอีกคันเทสไดร์ฟ ผมเห็นแถวพระราม2เช่นกันครับ คันจริงสวยมากๆ ผมว่าสูสีกับ X5ใหม่ และให้ดูดีกว่า ML เยอะครับ

ส่วนGLS ยังไม่เคยเห็น

ออฟไลน์ Fly to dream

GLS แยกกับ GL ยากครับ แค่เติม S เฉยๆเองมั้ง นอกนั้น GL มัน MC มาหยกๆไม่ใช่หรอครับ เลยไม่ต่างจาก GLS ที่แค่เปลี่ยนชื่อรุ่น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AkE

XC90 ผมเห็น1คันที่วิ่งเป็นดีเซลนะครับ แถวๆอโศก

ออฟไลน์ V221

XCยังไม่เห็น แต่GLSเห็น2ครั้งแล้วครับ สีดำสวยมาก
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
GL. ก่อน facelift ยังหาดูยากเลยครับ

ออฟไลน์ InBkk

วันนี้พึ่งเห็น XC90 D5 สีทองครับ

ถ้ามีตังค์ ผมคงจัดตัว T8 Twin Engine สีดำไปแล้ว รถ SUV หน้าตาเรียบๆ แต่แรงโคตรๆ ชนิดที่รถซิ่งแต่งท่อดังๆ ยังต้องอาย

ออฟไลน์ SM.

เห็นแต่ GL นะครับ GLS ยังไม่เห็นเลย

ออฟไลน์ Buffy

เห็นแต่ GL ตอนไปวิ่งสวนลุมครับ GLS ยังไม่เห็น

XC90 ใหม่ ก็ยังไม่เคยเห็น

แต่ที่ชอบสุดคือ G Class ครับ เห็นทีไร เหลียวหลังมองคอเคล็ดทุกครั้ง