ผู้เขียน หัวข้อ: มีคลิปเพิ่มชัดกว่าเดิม รถเก๋งสีแดงชนกระบะข้ามเลน (ผู้เสียชีวิต ลูก3คน)  (อ่าน 8561 ครั้ง)

ออฟไลน์ phatta

• Full Member
รถเก๋งขับแย่มากๆครับ คงคะนองด้วย
อาจจะเสียจังหวะ ปาดซ้ายมาเจอมอไซค์
ตบขวา แบบไม่มีเหตุผลเลย

ไม่ให้สอบใบขับขี่เลยนะครับเนี่ย

ออฟไลน์ SuperY

• Full Member
ช่วยๆ กันติดกล้องหน้ารถไว้กันทุกคันนะครับ จะได้เป็นหลักฐาน
บ้านนี้เมืองนี้คนขับรถแย่ๆ มันเยอะมากๆ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member

ออฟไลน์ vachirapoly

• Jr. Member
  • **
ผมเคยโดนมอไซด์ชนที่ล้อหน้าซ้าย รถฮอนด้าซิตี้ พวงมาลัยสะบัดเลยนะครับ นิ้วมือซ้น แต่ดีที่เบรคทัน ไม่ชนข้างทางต่อ

คิดว่าในคลิปคงคล้ายกัน เก๋งคงชนที่ล้อหน้าซ้าย แล้วพวงมาลัยสะบัด กะบะเลยเซไปอีกฝั่ง