ผู้เขียน หัวข้อ: *กระทู้ฝันกลางวัน* toyota 86 RC version โล้น เอาเข้าไทยได้ไหมครับ?  (อ่าน 3683 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
เห็นว่ารุ่นนี้มีขายเฉพาะญี่ปุ่น ราคาเทียบกับเงินเยนแล้วไม่ถึงล้านบาท

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
นำเข้าทั้งกล่องยังได้เลยครับ เสียภาษีอย่างมากก็ 30% + 7% ล่ะครับ

อ้าว...คนละ RC นี่นา  ;D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ zapdos191

• Sr. Member
สั่งนำเข้าได้นะครับ กับเกรย์ แต่รับประกันว่าไม่มีทางเป็นแบบที่เห็นแน่นอนครับ แล้วเกรย์ที่รับ By order ก็หายากเหมือนงมเข็มเลยครับ ราคาเข้ามาไม่มีถูกแน่นอน

ดูราคาที่ญี่ปุ่นกี่เยน แล้วแปลงเป็นสกุลเงินบาทได้เลยครับ เช่น 2 ล้านเยน เข้าบ้านเราจอดหน้าบ้านต้องจ่ายประมาณ 2 ล้านบาท +- ครับผม  ::) ::)
-------- Toyota Vios 2003 --------
-------- Subaru WRX STi 2015 --------
-------- Honda Jazz GK5 --------
-------- BMW G20 330i --------
-------- Subaru Impreza WRX STi 2008 (GRF) --------
-------- Subaru Forester XT (SJG) MC --------

ออฟไลน์ Spec C Wannabe

เคยเห็นร้าน Car Loft นำเข้ามาครับ แบบนี้เลย RC กันชนดำ เค้าเขียนโฆษณาไว้ข้างล่างเพจว่ารับสั่งทุกสีทุกอ้อปชั่น แต่นั่นนานมาแล้วนะครับ ลองเช็คเค้าดูครับ (ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียใดๆ แค่สนใจรถรุ่นนี้อยู่เหมือนกันเท่านั้นเอง)

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
เปลี่ยนกันชนกับแม็กก็หล่อขึ้นมาทันที

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เคยเห็นใน one2car ครับ
น่าจะ Carloft ตามข้างบน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ PunTam

เคยมีเกรย์เอาเข้ามานานแล้วครับ แต่ราคาก็ต่างกะตัวเกียร์ธรรมดาที่ TMT ไม่มากเท่าไรครับ ซื้อตัวปกติดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Jomyoot parnejohn

• Full Member
  • การเดินทาง...
ดิบดีครับชอบๆ  ::)
2011 320d SE E90
2007 Camry 2.4V
2003 Altis 1.8G

ออฟไลน์ SM.

สั่งนำเข้าได้นะครับ กับเกรย์ แต่รับประกันว่าไม่มีทางเป็นแบบที่เห็นแน่นอนครับ แล้วเกรย์ที่รับ By order ก็หายากเหมือนงมเข็มเลยครับ ราคาเข้ามาไม่มีถูกแน่นอน

ดูราคาที่ญี่ปุ่นกี่เยน แล้วแปลงเป็นสกุลเงินบาทได้เลยครับ เช่น 2 ล้านเยน เข้าบ้านเราจอดหน้าบ้านต้องจ่ายประมาณ 2 ล้านบาท +- ครับผม  ::) ::)

ออฟไลน์ rut191

จำได้ว่าเกรย์เจ้านึงโพสไว้ว่าไม่ถึง2mนะครับแต่นานมาและ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore

ขอบคุณท่าน iKrit ครับ แบบนี้เลยที่ผมอยากได้  :-*

ดู ๆ แล้ว BRZ M/T น่าจะถูกสุดนะครับ