ผู้เขียน หัวข้อ: // Update : รายการรีวิว ที่จ่อคิว ให้คุณอ่าน และจ่อคอหอย คนทำ ในตอนนี้ //  (อ่าน 11703 ครั้ง)

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
จะรอชม ML กับ 730Ld นะครับ ชอบมากเลย 2 รุ่นนี้

ปล. ผมก็เคยเอารถไปจอดข้างทางถ่ายรูปตรงทางลงทางด่วนเข้าสุวรรณภูมิจากบางนาครับ รถโล่งมากมาย ลงไปเกือบ 10 นาทีได้

ออฟไลน์ srattha

• Sr. Member
รอชม 730 ld ก่อนเลยครับ

ส่งแรงใจให้มีรีวิวดีๆมาให้อ่านกันเรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
สู้ ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
ตอนนี้น่าจะเป็นแฟนประจำแล้วครับ
ติดตามบ่อย ๆ ครับ
ข้อมูลดีมาก ๆ ตรงไปตรงมา
ช่วยในการตัดสินใจได้ดีครับ
ขอบคุณจริง ๆ
 :)

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
อยากให้ Full Review Test Drive เจ้า March ใหม่
มาก ๆ ครับ กระแสกำลังแรง มีแต่คนอยากอ่าน
คุณ J!mmy และทีมงาน มากมายเลยครับ
ที่ผ่านมามีแต่คนชอบ และชื่นชมมาก
แฟนผมได้อ่านแล้ว ยังชมว่าเยี่ยมครับ

ผมกำลังตัดสินใจ ได้ข้อมูลจากที่นี้แล้วคงช่วย
ในการเลือกซื้อได้ดีขึ้น

ถ้าพอมีโอกาส กรุณาด้วยครับ.  :D

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
พี่กล้วยไปเป็นพริตตี้ให้ซูซูกิตั้งแต่เมื่อไรล่ะนั่น?????

555+

แหงะ ป่าวซะหน่อยน้า

ออฟไลน์ kritphakhin

อย่างนี้ต้องรอออออออ่านนนนนนนนนนอย่างเดียวเลรยครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

รอ EX กับ Altis 2.0 ลิตร นะครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Biere

• Newbie
  • *
  • Biere ThaiMarch
    • Thai March Club
อยากให้ Full Review Test Drive เจ้า March ใหม่
มาก ๆ ครับ กระแสกำลังแรง มีแต่คนอยากอ่าน
คุณ J!mmy และทีมงาน มากมายเลยครับ
ที่ผ่านมามีแต่คนชอบ และชื่นชมมาก
แฟนผมได้อ่านแล้ว ยังชมว่าเยี่ยมครับ

ผมกำลังตัดสินใจ ได้ข้อมูลจากที่นี้แล้วคงช่วย
ในการเลือกซื้อได้ดีขึ้น

ถ้าพอมีโอกาส กรุณาด้วยครับ.  :D

เห็นด้วยครับผม

ออฟไลน์ arpore

• Jr. Member
  • **
  • ?????????????????????...
แล้วเมื่อไหร่จะถึงคิว น้องมีนาล่ะครับ

ออฟไลน์ TTL

Re: // Update : รายการรีวิว ที่จ่อคิว ให้คุณอ่าน และŧ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 14:43:56 »
น่าสนใจทุกรุ่นเลยชอบมากๆของคุณจิมมี่rw.ระเอียดมาก 
ตั้งแต่ติดตามrw.ของคุณจิมมี่ผมไม่ต้องซื้อนิตยสารรายเดือนเลยครับ

รอชมอยู่นะครับ  สู็้ ้ๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2010, 14:55:50 โดย toonthanarit »