ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจอง Suzuki ที่สิรินธรบ้างไหมครับที่นี่ปกติรอรถนานเหรอครับ?  (อ่าน 1895 ครั้ง)

ออฟไลน์ huupaa

• Newbie
  • *
ผมจอง Ciaz GL สีเงิน ไปตั้งแต่ Motor Show (มี.ค. 59) กำหนดรับ 15 พ.ค. นี้ (เซลล์เป็นคนกำหนดวันเอง)
ผมถามเซลล์ ทุกอาทิตย์ ก็ได้รับคำตอบว่ายังไม่ได้ (แต่เซลล์แจ้งว่า ของผมเป็นคิวที่ 1) และบอกไม่ได้ว่าจะมาเมื่อไร จนกระทั่งปัจจุบัน (11 พ.ค.)

เซลล์แจ้งว่า ทางศูนย์จะรู้ล่วงหน้าแค่ 1 วันก่อนรถจะมาส่งเท่านั้น ไม่สามารถระบุได้เลยว่าของผมจะมาเมื่อไร และอาจจะไม่ทันในเดือนนี้

เลยมีข้อสงสัยว่า รถ Suzuki นี่รอรถนานขนาดนี้เลยเหรอครับ  :( แถมยังไม่สามารถบอกอะไรล่วงหน้าได้เลย

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
Ciaz หลังอัดส่วนลด ได้ข่าวว่าขายดีครับ ผลิตไม่ทัน แถมกำลังการผลิตน้อยด้วย ข้อมูลจากเพื่อนเซลล์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2016, 16:19:40 โดย Staples »

• Newbie
  • *
Ciaz หลังอัดส่วนลด ได้ข่าวว่าขายดีครับ ผลิตไม่ทัน แถมกำลังการผลิตน้อยด้วย ข้อมูลจากเพื่อนเซลล์ครับ

แล้วปกติจะพอระบุวันได้ไหมครับ หรือว่าไม่สามารถบอกได้เลยต้องรออย่างเดียว บอกช่วงก็ไม่ได้

ออฟไลน์ SM.

ขายดีแล้วหรอครับ ผมยังเห็นน้อยอยู่เลย

ผมว่าเป็นรถที่คุ้มมากๆนะครับ สำหรับใครที่ไม่อยากจ่ายแพง แต่อยากได้รถคันใหญ่ กว้างสบาย

• Newbie
  • *
ขายดีแล้วหรอครับ ผมยังเห็นน้อยอยู่เลย

ผมว่าเป็นรถที่คุ้มมากๆนะครับ สำหรับใครที่ไม่อยากจ่ายแพง แต่อยากได้รถคันใหญ่ กว้างสบาย

ดูยอดจองล่าสุด ของทางเว็บที่สรุปมา ผมก็ว่าน้อยกว่าชาวบ้านเค้าเยอะเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไปถอยซิตี้เถอะครับ ด้วยความหวังดี
คันต่อไปผมคงไม่ซูซูกิละ ฮาๆ

• Newbie
  • *
ไปถอยซิตี้เถอะครับ ด้วยความหวังดี
คันต่อไปผมคงไม่ซูซูกิละ ฮาๆ

พอจะแชร์ได้ไหมครับ  ว่าเจออะไรมาบ้าง ศูนย์ไหน อย่างไร เผื่อจะได้ตั้งรับถูก
ถ้างบถึงก็อยากได้ City มากๆเลยครับ แต่ติดที่งบนี่ล่ะ T_T