ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟถอยสีฟ้าที่เปิดค้างไว้ตลอดแม้จะขับเดินหน้าหมายถึงอะไรครับ?  (อ่าน 9477 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ช่วงนี้เจอบ่อยมาก รบกวนสายตาจริงๆครับ ยิ่งพวกไฟกระพริบถี่ๆๆรัวๆๆนี่ รำคาญมากๆๆๆ

ออฟไลน์ kittiphat123

เป็นสัญลักษณ์ ล่อหรี่ ครับ  ::) ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ eaton fuller

• Sr. Member
เครื่องหมายว่า       ข้าพเจ้า เป็นคน ไร้สาระ และ มารสังคม     ครับ

ออฟไลน์ Harem

เครื่องหมายว่า       ข้าพเจ้า เป็นคน ไร้สาระ และ มารสังคม     ครับ

เห็นต้วยครับฮ่าๆ เพิ่มให้อีกข้อมีปมอยากเป็นจุดสนใจ

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• The Ultimate Driving Machine...
ใช้หลอดผิดประเภทครับ ไม่รู้ว่าโง่จริงหรือคิดว่ามันเท่ห์ คนขายก็สักแต่ว่าขาย
ไฟเลี้ยวกระพริบเจือกอยากให้มันติดค้าง ไฟเบรคเจือกทำให้มันกระพริบตอนเบรค
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray

ออฟไลน์ Devil13

เป็นสัญลักษณ์ครับ เป็นการบอกเพื่อนร่วมทางว่ารถคนคันนั้นควายขับ

ฮาครับ แต่จริง....ผมเห็นพวกนี้จะทิ้งช่วงห่างๆไว้เลย

ออฟไลน์ kiwiwi

ทีแรกผมก็นึกว่าวัยรุ่นไทยบ้ามากมาย เอาไฟหรี่สีม่วงมาใช้ประเทศเดียวในโลก หาต้นตอไม่เจอ

วันก่อนได้มีโอกาศดูแข่งรถของออสเตรเลียทางทีวี
อืมมมม ไม่บ้าแฮะ มาจากสนามแข่งนี่เอง วันนั้นมีหลากสีเลย แต่เค้าเอาไว้ข้างหน้าครับ

ออฟไลน์ Yangyang

เห็นบางคันติดไฟกระพริบสีเขียวๆฟ้าๆ
วิ่งตามหลังนึกว่าโลงศพวิ่งได้

ออฟไลน์ alpha14

เห็นบางคันติดไฟกระพริบสีเขียวๆฟ้าๆ
วิ่งตามหลังนึกว่าโลงศพวิ่งได้
สงสัยลองดูก่อนว่าบรรยากาศในโลงเปนยังไง

ออฟไลน์ Tomz

โครตเกียจเลย เจอกลางวันนี่มองไม่ออกเลยว่ามันเปิดไฟเลี้ยวหรือป่าว

สำหรับผมมองแล้วไม่มีความเท่ส์เลย มีแต่ความเสี่ยว กาก แว้นยกระดับ อะไรประมานนั้น
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3