ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Brio ที่หลายคนชอบแต่งซิ่งกัน มันจะได้ม้ามากที่สุดเท่าไรครับ  (อ่าน 13310 ครั้ง)

ออฟไลน์ DolbyNR

• Jr. Member
  • **
อันตรายจริงๆ เราไม่ยุ่งด้วยแล้ว ยังมาตอแยอีก เกิดอะไรขึ้นมาจะทำไง

ผมเพิ่งเจอมาเหมือนกัน บนทางด่วนเลย แถวๆเซ็นทรัลพระราม3 พวกรถซิ่ง ผมขับชิดซ้ายสุดแล้ว ยังมาบีบแตรไล่อีก จะให้หลบไปไหน??? ก็ซ้ายสุดแล้ว ขับประมาณ 70-80 km/h

ส่วน Brio เคยอ่านมา เห็นว่าได้ไปถึง 3xx ม้า นะครับ ถ้าจำไม่ผิด วางเครื่อง K20 หรือ K24 นี่แหละครับ

เจอบ่อย  ทั้ง 6 เลน 8เลน ขับชิดซ้ายสุดแล้ว ยังมาบีบแตร   ดิปไฟอีก