ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ..... บัตร บัตรมอเตอร์โชว์ คราวนี้ไม่แจกหรือครับ  (อ่าน 4635 ครั้ง)

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
นี่ก็วันที่ 23 แล้วยังไม่มีข่าวคราวเลย แอบงกนิดหน่อย ช่วยตอบทีครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
คุณออฟ

ขนาดผมยังไม่ได้เลยครับ นี่ถ้าหาได้สักปึกจะแจกให้เลยเอ้า..แง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
จะไปกันวันไหน??? ขอตารางเวลาด่วนๆเลยแพน พรุ่งนี้ผมไปวรจักร ถัดไปก็ว่างแล้วนะ เว้นวันอาทิตย์ไปอยุธยาอ่ะ
จัดไปอย่าให้เสีย
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
อาร์ต เราไปวันเสาร์ ไอ้นิกอาจจะไปด้วย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณออฟ ครับ

เป็นปกติ ที่งาน มอเตอร์โชว์
บัตรแจก จะได้มา ยากกว่า มอเตอร์ เอ็กซ์โป เสมอครับ

ขนาดผมเอง ยังต้องลุ้นเสี่ยงดวงเอาดาบหน้าเล้ยยย เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ mcat231032

Re: เอ่อ..... บัตร บัตรมอเตอร์โชว์ คราวนี้ไม่แ#
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 00:24:11 »
พี่จิมมี่ครับ บัตร รอบ VIP เป็นแบบไหนครับ อยากเข้าไปชม รอบ VIP มาก เพราะไม่ค่อยมีเวลาครับ ต้องทำงานที่สัปดาห์หนังสือครับ T T

พอดีผมมีบัตรแล้วครับแต่ไม่แน่ใจว่า บัตรที่ตัวเองได้เป็น VIP หรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2010, 00:34:18 โดย mcat231032 »

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ไปล้างรถหรือกินกาแฟที่ Clean it up สุคนธสวัสดิ์สิครับ
เค้ามีบัตรแจกเพียบ

ผมเอามาโหลนึงไว้ไปเป็นแก๊งค์ถ่ายภาพน่ะ  ;D

555+ ว่าจะหาเรื่องไปคุยกันซักหน่อย อดเลยสิเนี่ย ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ srattha

นิตยสารเครื่อกรังด์ปรีซ์ยังไม่มีแจดเลยครับ >:(

นิตยสารเครื่อกรังด์ปรีซ์ยังไม่มีแจดเลยครับ >:(

แปลกๆนะ ผมเองก็ไปรับบัตรจากคุณจิมมี่ 3-4 ครั้งแล้วนะ คราวนี้ทำไมบัตรหายากล่ะหว่า
หนังสือรถ ปกติก็มักจะแถมเล่มละ 1 ใบอยู่แล้วนะ เกิดอะไรขึ้นกันเนี่ย :o :o :o

ออฟไลน์ ???????

• Newbie
  • *
ถ้าหมายถึงบัตรรอบธรมดาผมขอโทษจริงๆครับ
ไปดูในจั๊งค์เมล์ สมาชิก อี-โตฯ เค้ามีแจกบัตรน่ะครับ
แต่มันเลยกำหนดไปแล้ว T T

ออฟไลน์ kritphakhin

ส่วนผมจะได้เข้าฟรีครับพอดีคุณเซลจะพาเข้าไปครับ

ออฟไลน์ ???????

• Newbie
  • *
แจ้งข่าวนะครับ
ร้านหนังสือ media network ที่พารากอน
ถ้าซื้อหนังสือรถครบหนึ่งร้อยบาทจะได้บัตรเข้าชมงานด้วยครับ (น่าจะใบเดียว)
สาขาอื่นไม่รู้นะครับ พอดีผมซื้อหนังสืออ่านเล่น
แล้วปีนี้ก็ไม่ไปอีกเช่นเคย ขออภัยในความพร่องของข้อมูลครับ