ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ all new triton หน้า ปาเจโร่ 3 คันนี้บ้างคับ  (อ่าน 17697 ครั้ง)

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
Re: คิดยังไงกับ all new triton หน้า ปาเจโร่ 3 คันนี้บ้างคับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 13:50:31 »
สวยครับ หน้าตาตอนนี้ผมรับไม่ได้จริงๆกับ triton ไปแปลงหน้าเป็นปามามันเหมือนหน้ามือเป็นหลังมือเลยครับ

คิดเหมือนกันครับเพราะไฟหน้าดีไซน์ต่างกัน แต่ของปาเจโร่ดูคมสวยกว่ามาก ของtriton ตอนนี้ดูซับซ้อนจริงๆ
ถ้าจัดไฟหน้าปาลงไปก็ต้องตัดแบบพิมพ์ แก้มรถ กับไฟหน้าออก แล้วมาใช้ร่วมกับปา ถ้ามองมุมนี้ก็ประหยัดทุนไปอีก แต่ข่อเสียคื
ปาเจโร่อาจไม่โดดเด่นกว่าที่เคย

ยังไงก็ช่าง minor  misu ควรทำอะไรให้ใกล้เคียง รถต้นแบบได้แล้วนะผมว่า มีที่ไหน ppv ขายได้สูสีกับกระบะ คนออกแบบไม่สงสัยบ้างหรอ

ออฟไลน์ zgmx9900

• Full Member
Re: คิดยังไงกับ all new triton หน้า ปาเจโร่ 3 คันนี้บ้างคับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 14:44:02 »
ถ้าได้ด้านหน้าเหมือน PJS คงการันตียอดขายอันดับ3

หรืออาจมีดราม่าแบบที่อาเซ่นอล แซงสเปอร์ จบที่2 ในนัดสุดท้ายก้ได้  :P :P :P :P :P

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 15:24:44 »
คนที่แปลงแล้วใช้งานเองนี่ ใจรักสุดๆเลย แต่ก็คุ้มค่ากับสวยที่ได้
สงสัยอย่างนึงว่ามีผลต่อเบี้ยประกันภัยไหมหนอ
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 19:01:28 »
แปลงโป่งล้อหลังให้เป็นชิ้นเดียวกันกับกระบะคงหล่อน่าดูเลยครับ

ออฟไลน์ chinjung

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 19:26:54 »
จะเป็นกระบะที่หล่อที่สุด

ออฟไลน์ tierak

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 22:08:52 »
แปลงหน้ากันเยอะขนาดนี้เลยเหรอ มิตซูฯควรคิดได้แล้วนะว่าเป็นเพราะอะไร ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Mizuihisachi

• Full Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 23:23:18 »
ผมมองว่าไม่สวยเลยครับ มันสวยอยู่ในตัวถัง PJS เท่านั้นจริงๆ มาใส่ปิคอัพดูขัดมากๆ

จะหรูหรือจะลุยเลือกซักทาง พอมาแบบมั่วๆแบบนี้ภาพรวมกลับดูแย่ลง

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 00:22:30 »
บอกตรงๆใครว่าสวยแต่ผมว่า โครตไม่เข้ากันเลย หน้าใหญ่ตัวลีบซะอีก

ทำแบบที่เป็นขายในแบรนด์เฟียต ถึงจะดูดีในแบบกระบะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 02:37:37 »
สวยสิครับ อิๆ

ออฟไลน์ Impulse

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 12:24:05 »
ดูดีกว่า PJS ซะอีก

ออฟไลน์ Muppet

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 12:26:52 »
+ 1 ให้เลยครับ สวย!!!

ขอแบบนี้ได้มั้ยครับ

อบบนี้สวยกว่า

หน้า PJS แต๋วไปโดยเฉพาะกันชน
อดีตอาจทำให้เราเจ็บปวด ... แต่เราเลือกได้ว่า ... จะวิ่งหนีมันไป ... หรือใช้มันเป็นบทเรียน

ออฟไลน์ lorenzo

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 13:24:06 »
แปลงหน้ากันเยอะขนาดนี้เลยเหรอ มิตซูฯควรคิดได้แล้วนะว่าเป็นเพราะอะไร ::) ::) ::)

ผมว่ากระจังหน้าแนวตั้งไม่เหมาะกับรถมากๆ ไฟตัดหมอกแยกออกจากช่องรับลมน่าจะดูดีกว่านี้อีกจม