ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทราบรายละเอียดของ Toyota Hiace GL ตัวปรับโฉม เดือน 7 นี้บ้างครับ  (อ่าน 2165 ครั้ง)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
มีใครทราบรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงของ Toyota Hiace GL ที่กำลังจะเปิดตัวเดือน 7 นี้บ้างไหมครับ คือรู้แค่ว่าราคาเท่าเดิม เครื่องเดิม แต่ไม่รู้ว่าจะปรับอะไรบ้าง ใครทราบช่วยลงไว้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ไม่ได้ยินข่าวเลย

ออฟไลน์ Tee+...Lek

• Full Member
วันก่อนคุยกับเซลล์ เค้าบอกว่าตอนนี้รถที่ไม่ผลิตใหม่ ขายเฉพาะในสต็อคคือ Camry กับรถตู้ครับ แท้จริงอย่างไรไม่อาจทราบได้