ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า Levorg เสียภาษีแบบประกอบในประเทศราคาจะอยู่ประมาณไหนครับ  (อ่าน 3661 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
พอๆ กับ c-suv รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ akewizard

ผมลองเทียบง่ายๆกับ Forester 2.0i ตอนนำเข้าจากญี่ปุ่นราคาตั้งอยู่ 1.89 ล้าน พอประกอบมาเลย์เหลือ 1.18 ล้าน หายไปหลายแสนอยู่นะ (แต่ออฟชั่นบางอย่างก็หายนะ เช่น Glass roof)
ถ้าเป็นรุ่นอื่นๆ ก็มีลุ้นว่าราคาจะถูกลงมากเหมือนกัน

ออฟไลน์ madboy

มันจะไม่ใช่เครื่องพันหก เทอร์โบน่ะสิครับ  :o

ออฟไลน์ -Brian

1.6 turbo คงประมาณ1.39-1.45ล้าน

ออฟไลน์ SM.

รุ่นนี้สวย เสียดาย ขายไม่ออก

ออฟไลน์ APIJACK

• Full Member
สวยมากครับอย่างชอบ ถ้าถูกหวย อยากได้ซักคัน

ออฟไลน์ Impulse

• Sr. Member
อย่าลืมว่ามันเป็น CD ที่ค่อนข้างไปทาง D ผมว่าราคาพอๆ กับ Dseg 2.0 +นิดหน่อย แล้วมีท้ายเป็น Wagon จากนิสัยการตั้งราคาของ Subaru ตอนที่เหวี่ยงเหลือต่ำสุดน่าจะเหลือราวๆ 1.3 ลบ ครับ แต่ผมเดาว่าคงไม่มีภาพวันนั้นเพราะดู FHI หวงเจ้านี่พอตัวเลย

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ผมงงอย่างว่าทำไมมันหนักตั้ง 1.4 ตันกว่า พอๆ กับแคมรี่ แอ็คคอร์ด เหมือนซูบารุลดน้ำหนักได้ไม่ดีเท่าไร

จริงๆ รถ C-D segment แบบนี้ใส่เครื่อง 2.0 แต่ได้ช่วงล่างดีๆ อ็อปชั่นดีๆ ผมว่าก็โอเคอยู่ครับ

ออฟไลน์ Impulse

• Sr. Member
มิติต่างกันไม่มากขอเดาว่าเพลาหลังกับทรง Wagon ทำให้มันหนักกว่าปรกติครับ

ออฟไลน์ yod artstu

ลดเหลือ 1.89 นี่เกลี้ยงเลยครับ ผมจองไม่ทันสีที่ต้องการหมด
ประกอบแถวๆ 1.6 โบ นี้นี่ผมว่า 1.39 ล้านก็พอได้นะครับ ซันรูฟน่าจะหายไป
: )

ออฟไลน์ FyGI

ลดเหลือ 1.89 นี่เกลี้ยงเลยครับ ผมจองไม่ทันสีที่ต้องการหมด
ประกอบแถวๆ 1.6 โบ นี้นี่ผมว่า 1.39 ล้านก็พอได้นะครับ ซันรูฟน่าจะหายไป

พอผมได้ข่าว โทรหาเซลล์ที่จอง For พอเช็คปุ๊บ รถเหลือแค่ 2 คัน หมดเร็วไปหรือ stock รถไม่เยอะ

ออฟไลน์ ps000000

จุเยอะดีรถ วาก้อน

ออฟไลน์ Nikle_pk

พอผมได้ข่าว โทรหาเซลล์ที่จอง For พอเช็คปุ๊บ รถเหลือแค่ 2 คัน หมดเร็วไปหรือ stock รถไม่เยอะ

ราคาที่ลด เป็นรถ Stock ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0