ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมอะไหล่ Ford Mazda ไม่มีของเทียบถูกๆครับ?  (อ่าน 12513 ครั้ง)

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
Re: ทำไมอะไหล่ Ford Mazda ไม่มีของเทียบถูกๆครับ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 11:56:27 »
5555 มันแพงจริงครับ

อะไหล่เครื่องบางชิ้นของเครื่อง ยิ่งเป็นเครื่องดีเซลที่จำนวนขายในบ้านเราน้อย ยิ่งแพงมาก และมันเริ่มไม่มีขาย  :P

หรือแม้กระทั่งเครื่องดีเซล กระบะตัวก่อนนห้า จะหาซื้อแป๊ป ท่อส่งน้ำมันเข้าราง ที่ศูนย์แจ้งว่าไม่มีกำหนดของเข้าจากฟอร์ด OMG