ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 25 มิถุนายน 2016 (RE-RUN) //  (อ่าน 2640 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5
ประจำวันที่ 25 มิถุนายน 2016 (RE-RUN)

DR!VE THE WORLD :
หลังผลประชามติที่คะแนนส่วนใหญ่โหวตให้อังกฤษออกจากอียู
เรามาติดตามกันว่าผลกระทบที่ JAGUAR LAND ROVER จะได้รับนั้นมีอะไรบ้าง

// เพราะพรบ.เพื่อผู้ผลิตรถรายย่อยในสหรัฐฯเ ตรียมจะคลอด นั่นคือจุดเริ่มต้น
ที่ทำให้ DeLorean กลับมาผลิตได้อีกครั้ง

// อวสานตำนานชื่อ Saab กลับมาเริ่มผลิตใหม่เปลี่ยนชื่อเป็น ” NEVS ”
ออกขายในจีนเท่านั้น

// FCA สอบสวนกรณีคันเกียร์ Jeep Grand Cherokee ที่ทำให้
นักแสดง Star Trek เสียชีวิต

DR!VE & TALK :
สัปดาห์นี้มาพร้อมกัน 2 คันจากISUZU คือ MU-X 1.9 Ddi Blue Power AT 4x2
และ D-MAX 1.9 Ddi 6MT Spark B (Single Cab) 4×2

วีคนี้เล่นเพลง Color จาก Utada Hikaru ที่คุณผู้ฟังเคยขอเข้ามา
เป็นเพลงประกอบภาพยนตร์โฆษณา TOYOTA WISH ในประเทศญี่ปุ่น

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
แต่ยังรับหน้ากับท้ายไม่ได้อยู่ดี แม้ว่าปีหน้าจะยัดเกียร์ 8 speed มา
หวังว่าปีหน้าจะแก้หน้าตาใหม่นะครับ ไททั่น

ออฟไลน์ Inwsatan

• Jr. Member
  • **
ผมชอบwishนะครับน่าจะทำมาขายอีก