ผู้เขียน หัวข้อ: คงไม่นะ FORD THAILAND?  (อ่าน 10276 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: คงไม่นะ FORD THAILAND?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 18:22:40 »
ฟอร์ดเค้าเน้นส่งออกอยู่แล้ว ไม่งั้นคนไทยคงไม่ต้องรอบางรุ่น บางรุ่นย่อยกันนานนับเกือบปี

ออฟไลน์ CNX

• Hero Member
Re: คงไม่นะ FORD THAILAND?
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 23:19:06 »
เข้าไปเสนอขายงานให้ FMT
ได้เห็น Line การผลิต น่าทึ่งดีครับ (เกิดมาพึ่งเคยเห็น)

เดือนตุลาคม RANGER 4ประตู จะย้ายจาก AATมาที่FMT
ลูกค้าบอกว่า เครื่องมือไม่พอใช้ อยากซื้อเพิ่ม

FMT, AAT ไม่ล้มครับ คนไทยก็มีงานทำ ผมยังพยายามเสนอขายงานต่อไป
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน