ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม HONDA ACCORD G9 2.4TECH (ตัวก่อนMC) มือ1ออกศูนย์ยังพอหาได้มั้ยครับ?  (อ่าน 3734 ครั้ง)

ออฟไลน์ m0bster

• Newbie
  • *
สอบถาม HONDA ACCORD G9 2.4TECH (ตัวก่อนMC) มือ1ออกศูนย์ยังพอหาได้มั้ยครับ?
พอดีตอนนี้กำลังอยากได้ตัว2.4TECH สีอะไรก็ได้(ส่วนตัวอยากได้ เงิน,ขาว)
แต่โทรไปถามหลายที่แล้วไม่มีเหลือเลยครับ
ใครที่มีข้อมูลหรือศูนย์ที่ยังมีรถเหลืออยู่รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2016, 23:39:50 โดย m0bster »

ออฟไลน์ eaksuchart

• Sr. Member
ถ้ามีก็เป็นรถค้างสต๊อค จะรับได้มั้ยครับ ปี 14

เพื่อนผมเพิ่งออกมา ลด 270,000

• Newbie
  • *
ถ้ามีก็เป็นรถค้างสต๊อค จะรับได้มั้ยครับ ปี 14

เพื่อนผมเพิ่งออกมา ลด 270,000
ขอทราบรายระเอียดเพิ่มเติมได้มั้ยครับ PMไปแล้วครับ

ออฟไลน์ CookiE

เมื่อ 3 เดือนก่อนยังเห็น ฮอนด้ากัลปพฤกษ์มีสีทองครับ

แต่ตอนนี้เห็นรถหายไปจากในโชว์รูม ไม่แน่ใจว่าขายไปหรือเก็บไปจอดข้างหลังนะครับ ต้องลองโทรถามดู

• Newbie
  • *
เมื่อ 3 เดือนก่อนยังเห็น ฮอนด้ากัลปพฤกษ์มีสีทองครับ

แต่ตอนนี้เห็นรถหายไปจากในโชว์รูม ไม่แน่ใจว่าขายไปหรือเก็บไปจอดข้างหลังนะครับ ต้องลองโทรถามดู
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ต้องรีบหาแล้วหล่ะครับ เพราะเซลล์บอกว่าหลังจากรุ่นใหม่ออกคนต้องการตัว2.4TECHมากกว่า ;D

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
น่าจะหายากมากๆเลย

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
2.4 tech ถ้าไม่ใช่สีทอง ผมว่าหายากละโดยเฉพาะ ขาวกะดำ

• Newbie
  • *
สรุปคือไม่น่าจะหาได้แล้วครับ เพราะผมโทรไปถามหลายที่แล้วไม่มีรถ ไว้รอดูส่วนลดรุ่นใหม่ก่อนละกันครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2016, 09:23:28 โดย m0bster »

ออฟไลน์ WASADM

สรุปคือไม่น่าจะหาได้แล้วครับ เพราะผมโทรไปถามหลายที่แล้วไม่มีรถ ไว้รอดูส่วนลดรุ่นใหม่ก่อนละกันครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ :D

ลองโทรถามที่ศุนย์ ฮอนด้า นิมิตรใหม่ ออโตโมบิล ดูครับ เมื่อเดือนก่อนผมเอารถเข้าไปซ่อมสี ผมยังเห็นตัว 2.4 จอดอยู่ในโชวรูมน่ะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นตัว TECH รึป่าว ถ้าจำไม่ผิดตัวรถเป็นสีเงิน ภายในสีดำครับ