ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเคยไหมครับ เบียดเข้าขวาตรงแยกไฟแดง เพื่อให้ตัวเองไปก่อน  (อ่าน 6154 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
แบบนี้ไม่เคยจริงๆ แค่ถ้าจะเลี้ยวขวาตรงแยกแล้วเราออกจากซอยมาเบียดไม่ได้ก็ต้องทำใจ

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
มีให้เห็นกันทุกวันครับแบบนี้...แต่ผมต่อคิวครับหรือถ้าไปในเส้นทางที่ไม่ชินผมจะไม่ปาดเข้ายอมไปกลับรถข้างหน้ามาต่อคิวครับ

ออฟไลน์ SZG

• Jr. Member
  • **
เคยครับ ขับมาฟังเพลงใจลอย มองอีกทีติดกันยาว เข้าเลนที่จะไปไม่ทันแล้ว ก็แทรกๆเอา ขอโทษจริงๆ
แต่ถ้าขวางรถคันหลังจนรถติดหรือมาผิดอยู่เลนส์กลับรถ ผมยอมกลับรถไปวนมาอีกรอบ