ผู้เขียน หัวข้อ: Bigo live นี้มันคืออะไรคับแล้วน้องๆในนั้นเขาต้องการอะไร  (อ่าน 36457 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member
พอดีผมดูแล้วชอบอยากสนับสนุน ถามคนอื่นเขาว่าน้องๆในนั้นอยากเป็นเน็ตไอเด้า
อย่างคนเนี้ยดูนาที2.50อย่างฮา แล้วมีคนเตือนระวังกระเทยนะผมก็ดูไม่ออกเหมือนกัน

ตรงๆเลย ที่ไหน เท่าไร อย่างไร ใครรู้บ้างหรือต้องพิมพ์แชทคุยกันเอง

ออฟไลน์ wa330

หนูๆทำอะไรกันจ๊ะ

ออฟไลน์ O_o"

ถ้าเคยเล่น camfrog จะทราบว่า เหมือนๆกันครับ เปิดกล้องสดๆ เน้นโชว์ มากกว่าสาระ

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
เปิดกล้อง โชว์หน้าสวย หุ่นอึ๋ม หาฐานแฟนคลับก่อน
จากนั้นก็จะโชว์กิจกรรม เช่น เต้น กินข้าว
สเต็ปต่อไปหารายได้ เช่น พูดหาคนเลี้ยงข้าว หาตังให้โอนมา แล้วจะเต้นยั่วๆ

จะมีพวกหน้ามืดเมานม โอนให้ 500 / 1พัน บ้าง เจอประจำ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
น้อง ๆ ต้องการอะไรผมไม่รู้

แต่ผมต้องการอะไรน้อง ๆ น่าจะรู้ 55555

ออฟไลน์ scotch_fillet

น้อง ๆ ต้องการอะไรผมไม่รู้

แต่ผมต้องการอะไรน้อง ๆ น่าจะรู้ 55555

กร๊ากเลย555
แล้วทำไงให้ให้น้องเขาสนองอ่ะครับ;)