ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นสุดกันจริงๆแล้วนะ นาวาร่า  (อ่าน 5956 ครั้ง)

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
สิ้นสุดกันจริงๆแล้วนะ นาวาร่า
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 15:12:58 »
ใจหายเหมือนกัน อยู่ด้วยกันมา 7 ปี ไม่เคยงอแง ไม่เคยเกิดอุบัติเหตุ ไปใหนมาใหนปลอดภัย
พรุ่งนี้เซลนัดรับรถ รีโว่ 4 ประตุตัวท็อป สีขาว
ว้นนี้ไปสืบดูราคาฟิล์มมา มีคำถามว่า ฟิล์ม แบล็คคาบอน ของไฮคูลดีมั้ยคะ ส่วนลดเยอะจากหมื่นกว่าเหลือแปดพัน ชอบมากเพราะมองเข้าไปข้างในไม่เห็น มองออกมาชัดเจนดี
กับล็อคเบรคของออโต้ ดีมั้ย ราคา 4 พัน เพราะอ่านคุณสมบัติแล้วเยอะดี

ขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือกันมาตลอด หว้งว่ารีโว่จะไม่มีปัญหาอีกค่ะ

ออฟไลน์ Nouiii1

• Sr. Member
Re: สิ้นสุดกันจริงๆแล้วนะ นาวาร่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 15:52:08 »
อันดับแรกลองเปรียบเทียบเสียงเครื่องเสียงโบหอน ก่อนเลย :-\

JONNY

• บุคคลทั่วไป
Re: สิ้นสุดกันจริงๆแล้วนะ นาวาร่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 16:08:22 »
โบหอนกันทุกคันจริงๆ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 16:10:38 »
เรื่องปัญหาตัวรถไม่ควรกังวลมากเกินไปนะครับ เครียดตัวเองเปล่าๆ ทุกยี่ห้อมีโอกาสเกิดได้อยู่ที่การจัดการปัญหามากกว่า รีโว่เวลามีปัญหาไม่ว่าซ่อมหรือเคลมเปลี่ยน ในคลับยังไม่เคยเจอคันไหนที่โดนจอดดองยาวนะ ลองเข้าไปคุยในคลับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 16:29:35 »
ยินดีกับคุณจขกท. ที่จะไม่ได้บ่นนิสสันอีกแล้ว อิอิ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 16:48:08 »
เลยไม่มีใครตอบคำถามให้เราเลย
เทียบกับ super hicool เป็นไงบ้างสำหรับตัวเลือกที่ให้มาค่ะ

ออฟไลน์ ps000000

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 17:06:06 »
ฟิล์ม ไม่รู้เลยครับ

แต่เรื่องปัญหา ต้องอ่านในคลับครับ มีฮิตๆ อยู่บางปัญหา  ::)

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 17:22:55 »
ฟิล์ม ไม่รู้เลยครับ

แต่เรื่องปัญหา ต้องอ่านในคลับครับ มีฮิตๆ อยู่บางปัญหา  ::)
ต้วเข้ารอบสุดท้ายของเรามี 2 คัน คือเรนเจอร์ตัวท้อปและตัวนี้ อ่านป้ญหามาทุกเว็ป อ่านจนเครียด
แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง เลยตัดสินใจมาที่โตโยต้า ด้วยความที่หวังว่าเมื่อเกิดปัญหาจะแก้ไขให้ได้

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 19:44:26 »
เลยไม่มีใครตอบคำถามให้เราเลย
เทียบกับ super hicool เป็นไงบ้างสำหรับตัวเลือกที่ให้มาค่ะ

Super Hicool ตัวใหม่ดีอยู่ครับ เพื่อนผมไปติดมาคันนึงมองจากข้างนอกมืดแต่มองจากข้างในออกไปค่อนข้างใสอยู่ เจอแดดจัดๆก็ไม่ค่อยร้อน เพียงแต่มันมีหลายรุ่นนะครับเลือกดีๆละกัน

ออฟไลน์ tigercovers

• Jr. Member
  • **
  • ผ้าคลุมรถ ผมไว้ใจพี่เสือครับ www.tiger-covers.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 19:53:27 »
ใช่ครับเรื่องฟิลม์ ต้องเลือกดีๆ เลือกให้เหมาะกับการใช้งานของเราจริงๆ และที่สำคัญคือความปลอดภัย

บางคนไม่เข้าใจ เล่นซะขับกลางคืนไม่ได้เลย .....

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 22:12:20 »
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับคุณ kris lack หมดเวรหมดกรรมกับนิสสันซะที

ทุกยี่ห้อมีโอกาสเกิดหมดได้อยู่ที่ว่าจะแจ๊คพอตเจอรึป่าวแค่นั้นเอง

เรื่องฟิล์มเชียร์ hicool อีกเสียงครับ ตัวนี้ แดดจัดๆกันร้อนกันยูวีได้ดี
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

promt

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 22:36:42 »
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับคุณ kris lack หมดเวรหมดกรรมกับนิสสันซะที

ทุกยี่ห้อมีโอกาสเกิดหมดได้อยู่ที่ว่าจะแจ๊คพอตเจอรึป่าวแค่นั้นเอง

เรื่องฟิล์มเชียร์ hicool อีกเสียงครับ ตัวนี้ แดดจัดๆกันร้อนกันยูวีได้ดี

ยังไม่หมดนิครับ

เหลือ น้องอัลเมร่า อีกคัน
หรือผมตกข่าวไป

ออฟไลน์ whoami

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2016, 11:15:40 »
ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ

เรื่องหิล์ม hicool ตัวนี้ปมไม่เคยใช้ แต่ที่ใช้อยู่กับรถตัวเองเป็น solar gurd

เป็นฟิล์มดำมองจากข้าวนอกเข้ามามืด แต่มองออกไปชัดเจนดีเช่นกันแถมกันร้อนดีมากๆ

ราคาก็ไม่แรงมาก ผมติด crv รู้สึกราคาประมาณ 8 พัน  +- ครับ

ร้านที่สารคามที่มีฟิล์ม solar gard ก็ร้านตรงข้าม โรงพยาบาลมหาสารคาม ซึ่งก็ใกล้ๆศูนย์โตโยต้าละครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2016, 02:29:50 »
ยินดีด้วยครับ
 8) 8) 8)