ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเข้าไปบูธของฟอร์ด ในงานมอเตอร์โชว์บ้างครับ  (อ่าน 4489 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatumba

• Newbie
  • *
ใครได้เห็น ฟอร์ด โฟกัส ที่เปิดตัวในงานมอเตอร์โชว์บางครับ ผมรู้แต่ว่ารถออกสไตล์สปอร์ต ใครชอบรถฟอร์ดมาคุยกันครับ

ออฟไลน์ korphong

• Newbie
  • *
ใช่คันนี้รึเปล่าครับ? ดูดุดันมากเลย

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
มีคนบอกว่าเป็นการหุ้ม sticker ทั้งคันนะ

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
สงสัยได้แรงบันดาลใจจาก Focus RS 500 แน่เลย
 ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2010, 14:47:03 โดย Bluedoft »

ออฟไลน์ prai

ถ้าสมมุตนะครับ .ลูกค้าเกิดต้องการแบบนี้ขึ้นมาจริงๆ ฟอร์ดจะทำให้ได้มั้ย?

ออฟไลน์ 2k

คิดว่าน่าจะทำให้ได้นะครับมีแหล่งรับติดอยู่เยอะแยะ แต่ว่าไม่คุ้มหรอกรถบ้านใช้บ่อยๆถนนบ้านเราก็รู้กันอยู่ว่ามอเตอรไซชอบแทรกแค่ไหน ติดได้ไม่เกิน 2 เดือนรับรองโดนขูดถลอกหรือขาดหมด ราคาหุ้มทั้งคันราวๆ สามหมื่นหรือสี่หมื่นนี่แหละ ถ้าจะทำก็เปลี่ยนเป็นสีด้านให้ถาวรไปเลยดีกว่า หุ้มสติ๊กเกอร์ผมว่ามันชั่วครั้งชั่วคราวไม่คงทนเอาเงินนี้ไปซื้อยางใหม่หรือใส่ชุดโช๊ค bilstein เถอะ   :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ srattha

• Sr. Member
เหมาะกับคนเบื่อง่ายครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สวยดีครับ
แต่มีถลอกแหงๆถ้าขับในกรุงเทพน่ะ