ผู้เขียน หัวข้อ: นับถือหัวใจพี่เค้าจริงๆ โดนมา 2 คันแล้วยังภักดีมิเปลี่ยนแปลง  (อ่าน 9705 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittiphat123

• Hero Member
แต่รถกระบะเขาขายดีนะครับ

ออฟไลน์ StrawHat

• Jr. Member
  • **
นึกถึงสมัยแรกคนใกล้ตัวผมหลายๆคน พูดว่า ใครซื้อเฟียสต้านี่คือคนฉลาด รถดี สมราคา ขับดีมาก รถเทพสุดๆ ใครซื้อวีออส ยาริสคือโง่ โดนต้าหลอก ขายแพง ดูถูกลูกค้า พอมาปัจจุบัน ผมเห็นคนขายเฟียสต้าทิ้ง มาซื้อวีออสหลายคนแล้วครับ

ผมกำลังรอดู EV เป็นรายต่อไปครับ ติ่งอวยกันสุดยอดมาก ระราคาล้านกว่า อวยซะเหมือนขับ BMW X5 ด่า NFTN ว่าแปะโตต้ายังไงก็ขายได้ ผมจะรอดูสักสองสามปีนะครับ

ปล.ที่บ้านๆม่มียี่ห้อโตโยต้าแล้วนะครับ เพียงแต่พูดตามที่เห็น และหมันไส้ติ่งเล็กน้อย

ตอนเปิดตัว FTN ผมก็ด่าโตคับ เอาเปรียบลูกค้าเกินไป ดู EV ดิ๊ใส่มาเกินราคา แล้วก็จอง EV ไปเรียบร้อย สุดท้ายเจอฤทธิ์ sale ของ ford ไปครับ ถอนจองทันที คิดไปคิดมาอาจจะเป็นโชคดีของผม ถ้าได้รถมาแล้วเจอแจ๊คพอตคงปวดหัวตาย นี่เลยตัดสินใจใช้คันเก่าต่ออีก 2-3 ปี แล้วเก็บเงินเพิ่มไปถอย land cruiser ทีเดียวเลย