ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่า ป้ายประมูลกราฟิก จังหวัดใด เลอะเทอะที่สุดครับ  (อ่าน 18517 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
สวย ๆ ป้ายฟิต ๆ

เอาจริง ๆ คือแบบสวย ๆ มีน้อยจังหวัดมากกว่าเลอะเทอะนะครับ 555
รู้แล้วว่า ทำไม ต้องประมูลทะเบียน :-*
One Day.

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
ที่ถือๆกันเนี่ย ผมชอบทุกป้ายเลย 8)

ออฟไลน์ rtong

รุ่นใหม่สีมันเข้มเกินไปอ่านยาก

ออฟไลน์ Fly to dream

กระบี่อันเก่าครับทุเรสจนต้องเปลี่ยน ทำเป็นเกาะพีพี สีน้ำตาล

ปัจจุบันเป็นเขาขนาบน้ำแล้วสวยขึ้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ dt9

กทม สีป้ายคล้ายอุจจาระ ไมรู้เลิกยังครับ ดูทีไรเหมือนใครเอาขี้ไปแปะ

ป้ายสีทอง กทม เฉพาะหมวด ที่มีอักษรนำเป็น "ฆ" ครับ
จริงๆ สีตามแบบมันสีทองสวยนะครับ แต่ป้ายจริงออกมา บ่นกันทุกคน
แต่ถ้าใครไม่ชอบสีทอง ก็ทำเรื่องเปลี่ยนเป็นป้าย กทม สีม่วง แบบทั่วไปได้ครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2016, 21:28:38 โดย dt9 »

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
กทม สีป้ายคล้ายอุจจาระ ไมรู้เลิกยังครับ ดูทีไรเหมือนใครเอาขี้ไปแปะ

ป้ายสีทอง กทม เฉพาะหมวด ที่มีอักษรนำเป็น "ฆ" ครับ
จริงๆ สีตามแบบมันสีทองสวยนะครับ แต่พอป้ายจริงออกมา บ่นกันทุกคน
แต่ถ้าใครไม่ชอบสีทอง ก็ทำเรื่องเปลี่ยนเป็นป้าย กทม สีม่วง แบบทั่วไปได้ครับ

เห็นป้ายลายนี้เห็นทีไรนึกว่าแท๊กซี่ทุกที :)

ออฟไลน์ dt9

จริงๆ สีตามแบบมันสีทองสวยนะครับ แต่พอป้ายจริงออกมา บ่นกันทุกคน

เห็นป้ายลายนี้เห็นทีไรนึกว่าแท๊กซี่ทุกที :)

ใช่ครับ คิดเหมือนกัน  ดูเหมือนสีเดียวกันเลย

ออฟไลน์ Mizuihisachi

เคยเจอป้ายระคังทอง 9999 กทม ครับ ติดบนอัลพาท

แต่

ผมมองมันเหมือนรถตู้วินป้ายเหลืองเสารีเลย

ออฟไลน์ northu

เลอะเทอะจริงๆ ครับ น่าขว้างไปไกลๆ

แต่คนถือทะเบียน น่ามาใกล้ๆ

:P :-[ :-*

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมชอบโทนสีของ กทม กับ สมปก ที่สุดละ ใสๆซอฟๆ ดูไม่เยอะดี(ไม่นับหมวดระฆังทองนะจ๊ะ อิๆ)
ส่วนจังหวัดไหนเลอะเทอะ ไม่ขอตอบดีกว่า

ออฟไลน์ Micjty

เอามาให้ดูครับ

ถ้าอ้างอิงจากรูปนี้ ของพิษณุโลกนี่จะมองเห็นตัวอักษรกับตัวเลขมั้ยเนี่ย แบคกราวดำไปหมดเลยครับ

ปล.เห็นแต่ละท่านตอบ ไม่ค่อยมั่นใจว่ากระทู้ถามทะเบียน หรือคนถือทะเบียนครับ 55555

ออฟไลน์ mewzabahl

กจ3333 ศรีสะเกษ
ครับ สวยสุดและ

ออฟไลน์ SM.

เคยเห็นของจังหวัดนึง จำไม่ได้ว่าที่ไหน ป้ายดูไม่มีอะไรเลย สีอ่อนๆ แทบจะคล้ายป้ายขาวธรรมดาเลย

ออฟไลน์ Mike

ของลำปาง ตัวจริงดูดีกว่าในรูปเรนเดอร์ นิดนึง

Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ YAmodels

ผมว่าเนียนทุกจังหวัดเลยครัช  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เลอะเทอะไม่กลัว กลัวอ่านยาก

ออฟไลน์ kittiphat123

ที่เคยเห็นมา ลำปางสวยจริงๆนั่นแหละครับ เรียบๆง่ายๆดี ไม่เลอะเทอะ เชียงใหม่ป้ายแพนด้ายังสวยกว่าป้ายใหม่นี่เลย

ออฟไลน์ Super hornet

• Hello everyone 我是爱车的人
ชอบป้าย กง 555 อ่างทองครับ ขาว สวย ดูไม่เลอะเทอะดีด้วย
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

ออฟไลน์ toffyearn

เข้ามานี่ไม่ได้ดูป้ายกันเลย