ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเห็น Revo ตอนเดียว "ช่วงสั้น" วิ่งบนถนนบ้างครับ  (อ่าน 5749 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ผมไปดูมามีแค่ภาพในโบว์ชัวร์
เซลบอกสั่งได้แต่ไม่มีกำหนดรับรถ
ก่อนหน้ามีคนจองกันเป็นปีๆก็ยังไม่ได้รถเลย

บนถนนเท่าที่สังเกตุผมยังไม่เคยเจอเห็นวิ่งเลย
สั่งซื้อก็ไม่มีกำหนด แล้วแบบนี้ทางโตโยต้า
ทำออกมาพร้อมราคาจำหน่ายทำไมหว่า ??
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ผมเคยเห็นครั้งนึงครับ แถวชลบุรี เมื่อหลายเดือนก่อน
ใส่ Max 18 โหลดเตี๊ย สวยงาม ภายในก็เป็นรุ่น J Plus เบาะแยก

ถ้าเป็นเกียร์ A/T นี่จะน่าจัดกว่านี้อีกครับ

เข้าใจว่ามีรุ่นนี้ไว้ตามเงื่อนไขภาษีพิเศษของ Fortuner ครับ เพราะใช้ช่วงล้อเดียวกัน
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ ps000000

เห็นแต่ใน คลับ ในเฟสบุ๊คครับ

คาดว่า โครงรถช่วงสั้น ทำมาเพื่อ ใช้เป็นพื้นฐาน ให้กับ ฟอร์จูนเนอร์  8) 8) 8)

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
เคยเจอที่ระนองครับ 
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ SM.

ไม่เคยเห็นเลย  :-X :-X :-X

ออฟไลน์ adis

เจอที่หาดใหญ่คันนึงครับ

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
ผมเจอ REVO ตอนเดียว 4x4 ที่เห็นๆ 3-4 คัน
แถว อ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่ เพียบเลย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ผมเห็นไตรตั้นตอนเดียว 4x4 ช่วงสั้น เกียร์ออโต้
แต่เจ้าของบอกว่ากระบะไลน์เนอร์ต้องสั่งใหม่
เพราะไม่มีแบบตรงรุ่นทำออกมาเท่าไหร่
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เคยเห็นจอดบนโชว์รูมที่ลำปาง
ไม่เคยเจอบนถนน :-X
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ PunTam

• Sr. Member
เคยเห็นครับ จับยกสูงใส่ยาง BF หล่อไปอีกแบบครับ

ออฟไลน์ Auto

อนาคตมือ 2 แพงแหง๋ ๆ  รุ่นช่วงสั้นแบบนี้หายากมากกกกก