ผู้เขียน หัวข้อ: จากกระทู้ ไป งานมอเตอร์โชว์ กันหรือยังคะ  (อ่าน 3040 ครั้ง)

ออฟไลน์ boat_pa

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่ใช่เซลล์จากที่ไหนจริงๆ ค่ะ ไม่ได้มีเจตนาจะขาย  :'( เพียงแค่เห็นว่าช่วงนี้คุณจิมมี่ทำ review swift อยู่อะค่า แล้วตัวเองก็ชอบ swift อยู่เหมือนกัน
แล้วไปเจอในเว็บซูซูกิ เห็นเค้าโฆษณษไว้ บอกว่าโปรโมชั่นในงานมอเตอร์ โชว์ มีอะไรบ้าง เลยเอามาเล่าให้ฟังเฉยๆ อะค่ะ

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
Re: จากกระทู้ ไป งานมอเตอร์โชว์ กันหรือยังคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 21:31:31 »
พ่อผมไปเดิน จนเกือบ จองน้อง มีนา รุ่นท๊อปอ่ะ  สงสัยพ่อผมเมาอากาศในนั้นแน่นเลย   >:( >:(

ออฟไลน์ ddman

• Jr. Member
  • **
Re: จากกระทู้ ไป งานมอเตอร์โชว์ กันหรือยังคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 21:41:55 »
อยากไปครับ  เพราะไม่ได้สัมผัสบรรยากาศอย่างนั้นนานแล้ว    ::) ::) ::)
แต่คงไม่จอง ไม่ซื้อรถอะไรหรอกครับ  เพราะ M2 คันนี้ยังต้องผ่อนอีกหลายปีเชียว    :-\
??????????????????....????????

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 23:23:46 »
แล้วไม่ทราบว่า
ข้อความเหมือนกันเปี๊ยบเลย ที่ไปโพสต์ใน ซูซูกิ สวิฟต์ คลับ  นั่น

หมายความว่าอย่างไรดีครับ?

ต่อให้เป็นลูกค้าจริงๆ ก็ไม่น่าจะมีใคร ถึงขั้น เอาโปรโมชัน มาช่วยโฆษณากันฟรีๆแบบนี้เป็นแน่ๆ

มีทางไหน ที่ผมจะพิสูจน์ ได้ว่า คุณเป็นลูกค้าจริงๆ มิใช่เซลส์ขายรถครับ?

ออฟไลน์ CaVoK

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 03:34:49 »
โห คุณจิมมี่ ทราบรายละเอียดที่เค้าลงเว็บอื่นด้วย
ยังไง จขกท.ช่วยชี้แจงเพ่ิมด้วยนะครับ