ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Toyota Camry Hybrid MY2016 ปรับเพิ่ม Option - ลดราคา //  (อ่าน 36946 ครั้ง)

ออฟไลน์ rotaryman

• Hero Member
น่าใช้จัง :-* :-* :-*

ออฟไลน์ peterW

• Sr. Member
หลังจากนี้ ถ้าปล่อยรถออกมาทั้ง Accord และ Camry ครบๆ แล้ว

อยากรู้ยอดขายครับ (ถ้าไม่นับ fleet นะ) ว่า

ราคาเท่ากันแล้ว  คนไทย  ชอบซื้อ รถแบบไหนมากกว่ากัน

รถสวย อย่างอื่นพอไปได้ หรือ รถใช้ดี และ คุณภาพวัสดุดีกว่า ?

ออฟไลน์ SM.

ผมชอบ Toyota ตรงจุดนี้นะ ปรับตัวไว เห็นคู่แข่งทำอะไร จะปรับตัวเพื่อให้แข่งขันได้ทันที ไม่รอให้เวลาผ่านไปเนิ่นนาน

ออฟไลน์ djunsri

• Jr. Member
  • **
ปรับแบบนี้optionเยี่ยมเลยครับ ผมว่าออฟชั่นดีกว่าแอคคอร์ดไฮบริดน่ะตอนนี้(ไม่ได้อวยพี่โตน่ะครับผมใช้แอคคอร์ดg9อยู่)
ผมว่าตอนนี้แล้วแต่คนซื้แล้วหละครับว่าชอบค่ายไหน ไม่อยากนึกเลยว่าnew model change Camry and accord option คงผลังการมาก ผมว่าตอนนี้มันใกล้เคียงหรืดดีกว่ารถยุโรปบางรุ่นแล้วน่ะ แต่ก็ดีกับผู้ใช้รถอย่างเราที่จะได้ใช้รถดีๆออฟชั่นเยอะๆครับ ไม่ได้ติดตามนานเพิ่งรู้ว่าตอนนี้แคมรีextremo ปาเข้าไป1.5ล้านแล้ว !

ออฟไลน์ XaNaX

ตอนแรกกำลังมอง 2.5 HV Navigator มือสอง

ตอนนี้ต้องหันกลับมามอง อาจจะออกป้ายแดงเลย

ออฟไลน์ Shimura

สวยมาก
2007**Estima#ACR50
2013**Vellfire#ANH20
2014**Harrier#ZSU60
2014**BMW320DMsport#F30
2018**MercedesBenzE300#C238
2021**MercedesAMGCLS53

ออฟไลน์ khunpan33

• ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
เอ้อ ตัวนี้ค่อยน่าซื้อกว่าตัว Extremo หน่อย แล้วนี่เขาขยับกันหมดแล้ว Teana ไม่คิดจะแก้เกมบ้างหรือ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
+ส่วนลดอีก 50k ท่าจะดี อิๆ