ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามชิ้นส่วนรถยนต์ตามรูปครับว่าคืออะไรและอยู่ตรงไหนของรถ  (อ่าน 2367 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eak

• Jr. Member
  • **
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ชิ้นส่วนนี้มันอยู่ตรงไหนของรถครับ พบเจอทางเข้าที่จอดรถที่บ้าน ส่ว่นปายจะมีลักษณะคล้ายเนื้อสีขาวขุ่นๆๆไม่เหนียว ด้านหัวมีปลั๊กสำหรับเสียบสายไฟ3รู  รถที่เข้าออกมี 2 คัน มีCaptiva และ JUKE รบกวนด้วยครับถามช่่างที่ 0 ไม่มีคำตอบครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• Hero Member
    • ร้าน เอที คอมสำโรง
เหมือนมอเตอร์ปรับไฟหน้ารถเลย   ::)
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ Eak

• **
ขอให้ใช่เถอะ กลัวๆอยู่ครับ

ออฟไลน์ newname

• Newbie
  • *
ดูเหมือน temp. sensor (ตัววัดอุณหภูมิ)เลย

ออฟไลน์ sk76

• **
ดูเหมือน temp. sensor (ตัววัดอุณหภูมิ)เลย

ออฟไลน์ banch

• Hero Member

ออฟไลน์ Eak

• **
ถ้าใช่แย่เลยน่าจะเป็นของแค็ปติว่าหรือจู๊คครับ ใช้วิ่งตลอดเลยอันตรายใหมครับถ้ายังไม่ได้ใส่คืน