ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาเรื่องการเดินทางไปมอเตอร์โชว์ครับ  (อ่าน 3135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ครั้งนี้ก็มีเรื่องมาถามอีกตามเคยนะครับ จากที่ได้อ่านจากเพื่อนร่วมเว็บคนไหนนี่แหละที่บอกว่ามีรถบริการจากบีทีเอสอ่อนนุช ไปไบเทคบางนา
รถที่ว่าจอดอยู่ที่ไหนครับ และช่วงเวลาประมาณ 17-18 น. คิดว่าการจราจรน่าจะติด เลยอยากทราบว่าจะใช้เวลาเดินทางไปถึงงานนานแค่ไหน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: ขอปรึกษาเรื่องการเดินทางไปมอเตอร์โชว์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 12:29:50 »
ลงฝั่งโลตัสเลยครับผม

อย่าได้พลาดไปรอที่คอนโด Ideo Verve ที่กำลังสร้างอยู่เลย

รถไม่จอดรับหรอกครับ (ประสบการณ์เจอมากับตัว)

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอปรึกษาเรื่องการเดินทางไปมอเตอร์โชว์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 12:31:19 »
ลงทางเทสโก้โลตัส แล้วเดินย้อนกลับไปทางขึ้นสะพานลอย (เิดินไปทางที่รถไฟฟ้าวิ่งมา) จะมีป้ายขาว ๆ เขียนบอกครับ ไม่ได้อยู่หน้าโลตัสเลยนะ

ผมทะลึ่งรออยู่หน้าแมคตั้งนาน เห็นรถวิ่งมาปุ๊ป เลยวิ่งตามไปถึงรู้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 13:00:09 »
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
สรุปง่ายๆคือมองดีๆก่อนลง
แล้วจะเห็นป้ายสีฟ้าครับ