ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีในbt50pro ที่เพิ่งรู้  (อ่าน 9361 ครั้ง)

ออฟไลน์ K.Dhol

• Jr. Member
  • **
Re: ของดีในbt50pro ที่เพิ่งรู้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 23:36:51 »
ปรกติเวลาเปิดไฟเลี้ยว มันก้อมีเสียงติ๊ก ต่อก ดังอยู่เเล้วนี่ครับ
ใช่ครับมีเสียง แต่ผมเปิดเพลงเลยไม่ได้ยินครับ

มองจอไมล์บ้างนะ อิอิ
ยอมรับว่าคุยกับแฟนจนเพลินคับ ลืมดู เปิดเพลงด้วย

เหมือนกันป่าว?
จะดูจอหน้าปัทม์และกระจกหลัง/ข้างบ่อยขึ้น
หลังจากเลื่อนฐานะเป็นภรรยาแล้วครับ

ออฟไลน์ peter_rut

• Newbie
  • *
Re: ของดีในbt50pro ที่เพิ่งรู้
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 15:11:38 »
อยากได้ระบบเตือนเวลาเลี้ยวมากกว่า.....เลี้ยวแล้วไม่เปิดไฟเลี้ยว เเล้ว (ตบ)...เตือน

ออฟไลน์ StrawHat

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 15:19:13 »
ระบบอย่างอื่นดีหมด แต่ปุ่มรับโทรศัพท์ตรงพวงมาลัยไม่มีไฟส่องสว่าง ถ้าขับตอนกลางคืนแล้วมีคนโทรเข้ามา ไม่รู้จากดรับตรงไหนเลยถ้าจำตำแหน่งปุ่มไม่ได้ กระจกข้างก็ต้องพับก่อนดับเครื่อง - -"