ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำรองเท้าแตะใส่สบาย ราคาสบายกระเป๋าหน่อยครับ  (อ่าน 37232 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
  ราคาประมาณ ไม่เกิน 1,500 ใส่สบาย ทนทาน  ที่ผ่านมาใส่แบบพื้นโฟมข้างบนเป็นผ้า คู่ละ 200 ใส่ได้ 3เดือนพื้นหาย แต่เบาดี แต่ครึ่งปี 2คู่ เสียเวลาเปลี่ยน adda ก็ใส่แบบปิดหลังเท้าเปิดนิ้ว ใส่ปีเดียวพื้นหาย อยากได้ใส่สัก 2-3ปี  สบายเท้าหน่อยเพราะใส่ทั้งวัน พื้นปูนทั่วไป อยากได้แบบปิดนิ้วเท้าขึ้นมาถึงหลังเท้า หรือปิดข้าง2ข้างก็ได้ แต่ผมไม่ใส่แบบคีบครับ ใส่แล้วหลุดประจำ รบกวนแนะนำด้วยครับ   :(
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Dubee

แนะนำรองเท้า Rainbowsandals ใช้อยู่เบาสบาย หนังคุณภาพ คู่ที่ใช้ๆอยู่ใช้มาสามปีละหนังยังไม่ขาดเลยครับ

https://www.rainbowsandals.com/

ออฟไลน์ NS

ขอบคุณครับ ต้องสั่งเท่านั้นเหรอครับ อยากไปลองด้วย

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
ผมใส่แต่ adda lite กับ crocs อะครับ แตะหนีบ crocs พึ่งขาดไป เลยใส่แต่ crocs หัวโต

ออฟไลน์ huiimanoid

• Full Member
ใส่ ADDA แบบรัดส้น ทนพอควร
ของ Gambol ก็เบาดีครับ

ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับเอาเบา หรือเอาทน เอาเบาพื้นก็เป็นโฟม-ยางโปร่ง เอาทนพื้นก็เป็นยางทึบ
ทนสุด ๆ ก็รองเท้ายางรถยนต์เลยครับ ทนโคดๆ แต่พื้นไม่สบายนะ ไม่แพงด้วย

;)

ออฟไลน์ NS

ใส่ ADDA แบบรัดส้น ทนพอควร
ของ Gambol ก็เบาดีครับ

ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับเอาเบา หรือเอาทน เอาเบาพื้นก็เป็นโฟม-ยางโปร่ง เอาทนพื้นก็เป็นยางทึบ
ทนสุด ๆ ก็รองเท้ายางรถยนต์เลยครับ ทนโคดๆ แต่พื้นไม่สบายนะ ไม่แพงด้วย

;)

5555 ขอบคุณครับ 555