ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปเดินเที่ยวงาน big motor แล้วบ้างครับข้อเสนอดีกว่าข้างนอกป่าว  (อ่าน 4456 ครั้ง)

ออฟไลน์ ferro

• Newbie
  • *
พี่ๆมีใครไปเดินดูรถงาน big motOrshow แล้วบ้างคับวันนี้ มีข้อเสนอโปรโมชั่นดีกว่าศูนย์ข้างนอกเยอะป่าวคับผม

ออฟไลน์ Anvers30

• Hero Member
ผมจะไปเดินช่วงเย็นครับ แต่ไปดูรถเพลินๆ ซะมากกว่า ยังไม่ได้จะออกรถใหม่เร็วๆ นี้ แต่ผมว่าลองไปคุยที่ศูนย์ช่วงนี้ก็ได้ เผลอๆ โปรอาจจะดีกว่าในงานครับ

ออฟไลน์ PAN

ถ้าอยากได้โปรดีๆไปวันที่28 วันสุดท้ายครับ เซลโตโยต้าบอกมาครับ

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
ท่านใดไป ฝากถาม BMW 320 D Iconic ให้ด้วยครับ ว่ามีโปรอะไรเด็ด ๆ ดี ๆ บ้าง ครับ ;D ;D ;)

ไม่มีโอกาสได้ไปอะ่ ครับ   ::)

ออฟไลน์ nuntapon.s

ผ่านมาเมื่อตอนบ่ายสองกว่าๆ  เงียบกริบเลย

ออฟไลน์ h0661036

320d ถามแล้วพอๆ กับข้างนอก ... วันนี้มิลเลเนี่ยมมาออกบูท

ออฟไลน์ john

งานคราวนี้มาเงียบแบบไม่รู้ตัวเลย 2 อาทิตย์ก่อนพึ่งออก X-Trail มาแบบไม่รู้ว่ามีงาน ไม่งั้นจะรอดูโปรซะหน่อย  :(

ออฟไลน์ SM.

ผมล่ะรอดูรูปคนที่งานอยู่เลย  :-[ :-[ :-[ :-[ :P :P :P :P