ผู้เขียน หัวข้อ: Wrap สีรถร้านไหนดีครับ??  (อ่าน 2302 ครั้ง)

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• Jr. Member
  • **
Wrap สีรถร้านไหนดีครับ??
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2016, 10:41:06 »
ผมอยากเอารถไป wrap รอบครันครับ ตอนแรกว่าจะไม่ เ พราะเคลือบแก้วมา แต่วิ่งไป-กลับ ตจว หินกระเด็นใส่ตลอด จนเคลมทำสี ทั้งกระจก ทั้งสีตัวรถ ประกันเพิ่มจาก 50,000 เป็น 75,000
ผมเรนตัดสินใจจะเอารถ ไป wrap เปลี่ยนสี ช่วยชี้เป้าด้วยกับ ว่าร้ายไหนดี pm มาได้เรยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Cheercheers

• Full Member
Re: Wrap สีรถร้านไหนดีครับ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2016, 21:53:49 »
ในคลับ bmwsociety เห็นใช้บริการของคุณ Tony Wrap กันเยอะน่ะครับ

ลองเข้าไปดูในคลับได้เลยครับ มีผลงานเยอะอยู่

ปล.ส่วนตัวผมไม่เคยใช้บริการที่ไหนเลย
Cheercheers