ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลด โปรฯ GLC 250D ตอนนี้ควรได้เท่าไร และ ที่ไหนดีครับ  (อ่าน 4210 ครั้ง)

ออฟไลน์ wat1977

• Newbie
  • *
ขอขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ  :D

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ส่วนลด 5 แสน+ประกัน(ชีวิตอาวุโสโอเค) :)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ที่ไหนดี ตอบยากครับ ต้องถามหลายๆแห่งครับ

ออฟไลน์ dt9

• Sr. Member
ปกติผม โทรเช็คทุกศูนย์เลยครับ
ศูนย์เดียวกัน เซลล์ยังให้เงื่อนไข ไม่เท่ากัน
ถ้าเจอหัวหน้าหรือ ผู้จัดการ ก็จะดี เพราะอำนาจการตัดสินใจมีมากเซลล์ปกติ

ออฟไลน์ nett

• Full Member
ถามที่งาน StarFest Central World วันนี้ ตัว Off Road ได้ 1 แสน ครับ ไม่ได้ต่อ ไม่ได้ถามระลเอียดเพิ่มครับ

ออฟไลน์ wat1977

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับทุกท่าน  ::) ::) ::)
ที่ไหนดี ตอบยากครับ ต้องถามหลายๆแห่งครับ
ปกติผม โทรเช็คทุกศูนย์เลยครับ
ศูนย์เดียวกัน เซลล์ยังให้เงื่อนไข ไม่เท่ากัน
ถ้าเจอหัวหน้าหรือ ผู้จัดการ ก็จะดี เพราะอำนาจการตัดสินใจมีมากเซลล์ปกติ

ถามที่งาน StarFest Central World วันนี้ ตัว Off Road ได้ 1 แสน ครับ ไม่ได้ต่อ ไม่ได้ถามระลเอียดเพิ่มครับ