ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan X-Trail เค้ายกเลิกการผลิตรุ่นล่างๆหมดแล้วเหรอครับ  (อ่าน 4013 ครั้ง)

ออฟไลน์ Megalodon

• Sr. Member
Nissan X-Trail เค้ายกเลิกการผลิตรุ่นล่างๆหมดแล้วเหรอครับ ถามเซลล์หลายศูนย์ แล้วบอกมาว่าช่วงนี้มีแต่รุ่นท้อปๆ เช่น 2.0V 4WD กับ Hybrid ตัวกลางกับตัวท้อป

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ตัวล่างๆมันขายไม่ดี นานๆจะเปิดไลน์ผลิตทีนึงครับ 

ตัวล่างๆมันขายไม่ดี นานๆจะเปิดไลน์ผลิตทีนึงครับ 

จะมีไมเนอร์เชนจ์มาเร็วๆนี้หรือเปล่าครับ เลยไม่อยากสต็อครถไว้ พอดีเห็นในหน้าเว็บยังมีอยู่แต่พอโทรไปถามตามศูนย์ไม่มีรถแล้ว

ออฟไลน์ Arado_kung

จะมีไมเนอร์เชนจ์มาเร็วๆนี้หรือเปล่าครับ เลยไม่อยากสต็อครถไว้ พอดีเห็นในหน้าเว็บยังมีอยู่แต่พอโทรไปถามตามศูนย์ไม่มีรถแล้ว

ตัว MC เมืองนอกยังไม่มาเลยครับ เมืองไทยคงอีกนาน พวกรุ่นย่อยที่ขายไม่ค่อยดีเค้าจะรวมยอดบางที 6 เดือนเปิดไลน์ผลิตทีนึงครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

รุ่น V ขายดีสุดครับ เลยผลิตบ่อยกว่า
รุ่นรอง รุ่นเริ่มต้น รวมถึงสีแดง นานๆจะผลิตที
เพราะความต้องการมีไม่มากครับ

ออฟไลน์ ps000000

ความรู้ใหม่นะนี่

ออฟไลน์ Smart

ที่ใช้รุ่น V ตัว 4WD แบบกระเทย ...มันก็ช่วยได้เยอะนะ ขับทางไกลยาวๆ หรือเวลาฝนตกหนัก เปิดใช้ตลอดเห็นความแตกต่างของการเกาะ และการทรงตัวอย่างชัดเจน แต่เวลาขับในเมืองหรือไปทำงานจะปิดไว้ตลอด ขับลื่นกว่า
 8)

ขอบคุณทุกๆคนสำหรับข้อมูลมากครับ ไขข้อข้องใจผมได้เลย  ;D

ออฟไลน์ xman2029

เดี๋ยวคงมีปรับ option ด้วยมั้งครับ เพราะจังหวัดผมเซลล์เริ่มหารถที่ผลิตใหม่ๆไม่เกิน5เดือนให้ไม่ได้แล้ว มีแต่รถค้างสต็อกหมดเลย

ออฟไลน์ SM.

เก็บเอาไว้ทำตัว NISMO ป่าวครับ