โพลล์

อัญชลียนต์
0 (0%)
เซอร์กิตบริการ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: เปรียบเทียบ อู่อัญชลียนต์ (ซอยพญานาค) หรือ อู่เซอร์กิตบริการ (ลาดพร้าว)  (อ่าน 5320 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
สวัสดีทุกท่านครับ ในเร็วๆนี้ผมจะเอารถเข้าไปซ่อมทำสี คิดอยู่ว่าจะเลือกที่ใกล้บ้าน หรือระยะเดินจากที่ทำงานดี ที่เป็นคู่สัญญากับบ.ประกันก็มีสองแห่งนี้ ใครเคยมีประสบการณ์ หรือหลักฐานแสดงว่าบริการดีหรือไม่ดีอย่างไร รบกวนแบ่งปันด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ใช่อยู่ตรงบรรทัดทองซอยที่ไปออกอุรุพงษ์หรือเปล่าครับ เมื่อก่อนบ้านผมอยู่ซอยกิ่งเพชร เอาไปซ่อมแล้วไม่ค่อยโอเคครับ เอารถไปดอง และ ทำไม่ค่อยเนียนครับ (Jazz)

อู่ซ่อมสีในกรุงเทพเจอมาไม่โอเคเลยสักที่ อีกที่อยู่ตรงพระราม 3 เอารถไปดองปีกว่า โดยบอกว่าหาอะไหล่ไม่ได้ ตอนทำสีเสร็จต้องเอารถลากมาซ่อมที่อู่ต่อ เพราะจอดทิ้งไว้นานมาก แล้วก็ไม่รู้เพราะอะไรเลยทำให้เบรคไม่เหมือนเดิม (Space Wagon)

ตอนนี้มาโอเคกับอู่ที่อยู่ต่างจังหวัดแทน (บ้านเกิด) ช้านิดหน่อยเพราะรถซ่อมเยอะแต่รับได้ ซ่อมออกมาดี
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ ToRo

• Jr. Member
  • **
อู่เซอร์กิต ที่อยู่ตรงข้ามลาดพร้าว31รึเปล่าครับ?

ถ้าใช่ที่นี่เขาละเอียด งานดี นะครับ
ผมเคยทำสีรอบคันRanger t6ไป2ครั้ง
เคลมด้านหน้าที่ชนมาของcx5 อีก1ครั้ง

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ จากข้อมูลที่ได้มา เลือกที่ๆใกล้บ้านดีกว่า