ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง ศูนย์ service benz  (อ่าน 3426 ครั้ง)

ออฟไลน์ i11

• Newbie
  • *
ถามเรื่อง ศูนย์ service benz
« เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 13:03:34 »
ระหว่าง ศูนย์ TTC กับ talingchan พี่ๆ ว่า ศูนย์ไหน aftersale service + maintenance รถดีกว่ากันคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถามเรื่อง ศูนย์ service benz
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 14:58:53 »
ผมว่า ตั้งกระทู้เดียวกันไปเลยดีกว่าไหมครับ
ประหยัดพื้นที่ได้เยอะกว่าครับ

เท่าที่ทราบมา TTC ตอนนี้ถือเป็นกำลังสำคัญของ เมอร์เซเดส เบนซ์ ไทยแลนด์ อยู่หนะครับ

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
Re: ถามเรื่อง ศูนย์ service benz
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 23:42:38 »
ลองดูที่สวนหลวงดูครับ บริการดีมาก
ส่วน TTC ก็ดีครับ ถ้าได้ชุดช่างที่ service ในวันนั้นที่เก่ง
ได้ข่าวมาว่าTTCมีช่างหลายชุดครับ เจอดีก็ดีไป ไม่ดีก็ไม่ได้เรื่องเลยครับ
ส่วนตัวยังแนะนำที่สวนหลวงมากกว่าครับ ช่างโดยรวมน่าจะเก่งกว่า

ตลิ่งชันลองติดต่อคุณโอ๋ดูครับ เจ้าของดีลเลอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2010, 23:44:14 โดย st_citroen »