ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ใครพอจะรู้เกี่ยวกับ โปรแกรม การแข่งขันแรลลี่ครอบครัวในประเทศมั้งครั๊บ  (อ่าน 3007 ครั้ง)

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
มีเว็ปไหนบ้างที่บอกเป็นตาราง ในปีนี้ มีรายการไหนบ้าง ครับ    ช่วยหน่อยนะครับเพื่อนๆที่ พอรู้ข้อมูล  ;)        พอเมื่อวาน ซืนไปลองแข่งรายการ Cool FM 93   สู้เค้าไม่ได้  อยากหา   รายการอื่นแก้ตัว  ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2010, 13:49:00 โดย nicsjerry »

ออฟไลน์ st_citroen

มีรายการแข่งวันเดียวจบ เป็นของงานมอเตอร์เอ็กโปร on the road ไปช่วยเค้าจัด(น้าตั๋ม)
ปล.ถ้ายังมีอยู่นะ ลองหาดูครับ

มีอีกรายการนึงครับ ของคู่แข่งมอเตอร์ริ่ง เคยไปมาสองครั้งแล้วครับ  จัดก็ใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ nicsjerry