ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว Toyota Sienta และ Avanza มีให้ทดลองที่ toyota driving experience park  (อ่าน 3494 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
พอดีผมเปิดจากใน page และโทรไปถาม จะบอกทุกท่านว่าตอนนี้

Toyota Sienta มีให้ทดลองขับที่ toyota driving experience park แล้วนะครับ

โทรไปจองคิว test ได้ตามเบอร์ข้างล่าง

แล้วก็มี Avanza เพิ่งเอามาลงด้วยครับ ผมว่าควรไปลองทั้งสองคันเพื่อให้จับทางได้

ลองดูครับ

ออฟไลน์ ps000000

Re: แจ้งข่าว Toyota Sienta และ Avanza มีให้ทดลองที่ toyota driving experience park
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2016, 17:46:51 »
ไกลจุง บางนา 8)

ออฟไลน์ Jacob

Re: แจ้งข่าว Toyota Sienta และ Avanza มีให้ทดลองที่ toyota driving experience park
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2016, 22:43:36 »
โตจะขายคู่หรือดูความนิยมเลือกตัวใดตัวหนึ่งอ่ะ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 09:17:46 »
จะให้ลองขับคู่กันเลยหรอ งานนี้คงกะดันยอดขาย sienta น่าดู

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• Sr. Member
  • ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 17:11:09 »
ใครได้ไปลอง Sienta  ฝากมารีวิวเป็นวิทยาทานให้เพื่อนๆ สมาชิกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"