ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่อง] เชิญชวนพี่ๆน้องๆไปชมนิทรรศการศิลปะ "ว่าวต้านลม" กันครับ  (อ่าน 3448 ครั้ง)

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
ขออนุญาติใช้พื้นที่ Headlightmag ประชาสัมพันธ์งานจบของผมหน่อยนะครับ

นิทรรศการศิลปะ ว่าวต้านลม เป็นส่วนหนึ่งของวิชา Degree Project ตัวจบของนักศึกษามหาวิทยาลัยกรุงเทพ ชั้นปีที่ 4 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชาทัศนศิลป์ ครับ

แสดง ณ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร(ตรงข้าม MBK) ชั้น 4 ห้อง studio
ระหว่างวันที่ 20 เมษายน - 2 พฤษภาคม 2553 เวลาแสดงงาน 9.00 - 21.00น. (อังคาร-อาทิตย์)
เปิดงาน วันพฤหัสบดีที่ 22 เมษายน 2553 เวลา 18.00น.

ใครว่างๆก็ไปชมกันนะครับ งานทุกชิ้นเปิดรับทุกคำติชมครับ :)

ศิลปะทำคนให้เป็นคน(บ้า)

ขอบคุณครับ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ครั้งแรกที่ได้ยินชื่อ

พี่นึกถึง........

ชายคนหนึ่ง ยืน..เอ่อ ...อย่างนั้นหนะ....

ในอุโมงลม ทดสอบแอโรไดนามิกส์ ยืนจังก้าต่อหน้าพัดลมขนาดใหญ่.......

;D

ถ้า สถานการณ์การเมือง ในย่านนั้น คลี่คลาย
ก็จะหาเวลาไปชมครับ....

ขอบคุณครับที่มาแจ้งข่าว

ออฟไลน์ Torshi

• Full Member
ทางสะดวก แล้วจะไปครับบ ศิลปะจงยืนยาววว.....  ^^" ผมเด็ก ศิลปากรครับ
2010 Honda Civic FD 1.8 AT Unichip+Idriver
2013 Honda Civic FB 1.8 AT
2013 Ford Focus 2.0 Gdi Remap
2014 Mazda 3 Skyactiv Remap
2014 Volvo V40 Cross Country T5
2015 BMW 116i M Sport Remap+H.Drive EURO(Corner Weight Balance)
2016 Toyota Revo Double Cab Prerunner 2.4G AT
2017 Honda Accord Hybrid TECH