ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม Fortuner ตัว TRD หลังคาดำ มันสวยจังครับ เห็นแล้วเหลียวมองทุกที  (อ่าน 16481 ครั้ง)

ออฟไลน์ oatekung

• Hero Member
น่าจะต้องแจ้งนะครับ แต่คิดว่าคุยกับตำรวจได้เพราะมันติดมาจากโรงงาน
ส่วนตัวคิดว่า เพิ่มอีกนิดไป cla200 ขับปลอดภัยกว่า หาที่จอดง่ายกว่า  > <
ppv โครงสร้างกระบะ ผมว่ามันแพงไปมากเลยอ่ะ

ออฟไลน์ SM.

Re: ทำไม Fortuner ตัว TRD หลังคาดำ มันสวยจังครับ .....
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 20:07:47 »
ชอบด้านหน้าของ pajero มากกว่า แต่ด้านข้างกับด้านหลังต้องยกให้พี่โตเค้า

สวยจริงๆ  :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ ento

• Full Member
ผมกลับเห็นตรงข้ามเลย ผมว่ามันตลก เหมือนพวกแต่งแบบ....ยิ่งไปทำไฟหน้าไฟท้ายดำด้วยเนี่ย เฮ้อ !

ออฟไลน์ Darkart

ดูสวยกว่าตัวธรรมดา แต่ล้อสีดำดูมันขัดตา แต่ด้านหลังสวยครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Megalodon

• Sr. Member
ชอบไฟท้าย ชอบความใหญ่ แต่รุ่นธรรมดาน่าจะเพียงพอสำหรับความชอบส่วนตัวผม  ::)