ผู้เขียน หัวข้อ: เบี้ยประกันรถตู้ปีแรกราคาประมาณเท่าไหร่ครับ..??  (อ่าน 1955 ครั้ง)

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
สวัสดีครับ พอดีพ่อผมเขาสนใจจะออกรถตู้มาวิ่งรับส่งพนักงานตามบริษัทครับ ผมเลยลองหาโปรโมชั่นครับ เขามีให้เลือกระหว่างประกัน กับ ส่วนลด 30,000 ครับ เลยขอสอบถามหน่อยครับ ว่าเบี้ยประกันรถตู้ปีแรกประมาณเท่าไหร่ครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เคยถามมาประมาณ 26,000-33,000 แล้วแต่เงื่อนไข ถ้าส่วนลดมากกว่าก็เอาส่วนลดสิครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

promt

• บุคคลทั่วไป
ทุนประกันเท่าไหร่ครับ

จับหารด้วย 30 จะได้ค่าเบี้ยประกัน

ห่างจากนี้ไม่มากนัก

จากที่เขาให้ส่วนลด 30,000 เอาไปคูณ 30
ทุนประกันน่าจะ 900,000 ถ้าน้อยกว่าน้อย เลือกเอาส่วนลด
อย่าลืมดู บ. ประกันด้วย หากชื่อน้ำทะเลเมืองหลวงญี่ปุ่น หนีให้ไกล

ออฟไลน์ SM.

จับหารด้วย 30 จะได้ค่าเบี้ยประกัน

จากที่เขาให้ส่วนลด 30,000 เอาไปคูณ 30
ทุนประกันน่าจะ 900,000 ถ้าน้อยกว่าน้อย เลือกเอาส่วนลด
อย่าลืมดู บ. ประกันด้วย หากชื่อน้ำทะเลเมืองหลวงญี่ปุ่น หนีให้ไกล

กำลังจะต่อ ป.1 ใหม่พอดีเลย จะขอลองเอาวิธีคิดแบบนี้ไปลองซะหน่อย ขอบคุณนะครับ

เจ้านี้ผมไม่เคยใช้เหมือนกัน ไม่รู้เป็นไง

promt

• บุคคลทั่วไป

กำลังจะต่อ ป.1 ใหม่พอดีเลย จะขอลองเอาวิธีคิดแบบนี้ไปลองซะหน่อย ขอบคุณนะครับ

เจ้านี้ผมไม่เคยใช้เหมือนกัน ไม่รู้เป็นไง

ลองดูครับ เจ้าไหนให้ถึง 35 นี่ ใจป้ำมาก