ผู้เขียน หัวข้อ: / The Coup Channel CHIRP! ตอนใหม่ พิสูจน์จั๊กกะแร้ พริตตี้ MotorShow 12 เม.ย. /  (อ่าน 6182 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
น้องตอย The Coup Channel โทรมาบอกว่า
กำลังพยายาม เอา รายการ Chirp! ตอนล่าสุด ขึ้น Youtube ให้ได้อยู่
มีทั้งหมด 5 คลิป คาดว่าน่าจะได้ดูกันภายในบ่ายหรือเย็นวันพรุ่งนี้

พักจากเรื่องราวเครียดๆในบ้านเมือง
มาบันเทิงกระตุกต่อมฮา กันใน Chirp! ตอนใหม่ จาก The Coup Channel กันดีกว่า!!!

คราวนี้ กล้วย และตอย จะพาคุณๆ ไปสำรวจดู ใต้วงแขนของ พริตตี้ งานมอเตอร์โชว์
ว่ามันสุดแสนจะเหี่ยวศรี และเหม็นโฉ่ว ขนาดไหน

ไปจนถึง แอบดอดไปลองขับ รถ ในงาน ทั้ง BMW 320d SE และ 320 i SE
Lexus IS 250 , Mazda MX-5 , Nissan MARCH (อันนี้ มีรายการโขกสับ เซลส์ นิสสัน วันนั้นด้วย!!)
และ ยังมีอีกหลากหลายความบ้า ฮาจนตกเก้าอี้ และดูคลิปท้ายๆให้ดี
มีช็อตเด็ดที่ไม่ได้เตี๊ยม!

อย่าพลาดครับ! เย็นวันนี้ (12 เมษายน) เจอกันแน่นอน ห้ามพลาดเด็ดขาด!

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ปูเสื่อนั่งรอชมครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
ปูรอด้วยเช่นกันครับ

ปล ในงานผมก็ลอง ตั้ง 4 รุ่น แต่มีลองคันนึง เข็ตจนได้ นั้นคือ

Lexus IS250 ไม่ใช่รถเขาไม่ดี แต่ดันลองเสร็จ ใบขับขี่ป๋มล่ะ ?? เซลล์ลืมคืนผม ปล่อยไว้ 2 วัน 2 คืนเอาซะสนุกเลย จนป่านนี้เขาส่้งไปรษณีย์กลับมาที่บ้านไม่รู้ถึงหรือยังเลย
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

jaesz

• บุคคลทั่วไป

ปล ในงานผมก็ลอง ตั้ง 4 รุ่น แต่มีลองคันนึง เข็ตจนได้ นั้นคือ

Lexus IS250 ไม่ใช่รถเขาไม่ดี แต่ดันลองเสร็จ ใบขับขี่ป๋มล่ะ ?? เซลล์ลืมคืนผม ปล่อยไว้ 2 วัน 2 คืนเอาซะสนุกเลย จนป่านนี้เขาส่้งไปรษณีย์กลับมาที่บ้านไม่รู้ถึงหรือยังเลย

ลองไป 4 รุ่นนี่ จั๊กแร้ หรือ รถครับ ?  :D

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology

ลองไป 4 รุ่นนี่ จั๊กแร้ หรือ รถครับ ?  :D

รถครับ จั๊กแร้ 5 ครับ(แต่ไม่บอกว่ารุ่นอะไร) ฮิฮิ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เมื่อคืนเพิ่งฝันว่าได้ไปเทสมาร์ชกับกล้วยอยู่เชียว 5555+  ;D

เมื่อคืนเพิ่งฝันว่าได้ไปเทสมาร์ชกับกล้วยอยู่เชียว 5555+  ;D

ถึงขั้นเก็บไปฝันเป็นจริงเป็นจังเลยเหรอเนี่ย

ออฟไลน์ JIRATH

อูวว พิสูจน์จั๊กกะแร้
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ kritphakhin

นั่งรอชมด้วยคนครับแต่รออยู่บนโซฟาในห้องแอร์เย็นฉ่ำประกอบกับกลิ่นหอมของน้ำหอมชั้นดีและสาวๆ

ออฟไลน์ ddman

• Jr. Member
  • **
มันช่างเร้าอารมณ์ให้คนหื่นๆ เช่นผมตั้งหน้าตั้งตารอด้วยใจระทึก         :-* :-* :-*
??????????????????....????????

อย่าหื่นมากครับ ไม่มีภาพประกอบหรอก

แวะมาบอกก่อน กลัวจะผิดหวัง ฮ่าๆๆ

รายการ Chirp นี่ ช่วงแรกๆ จะเน้น เมาท์แตก ฮากระจายบ้าบอไปก่อนหนะครับ

ออฟไลน์ BnN

อุ๊ยเขิลลลลลลล

;D

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
ขอบคุณมากๆเลยครับผม

ตอนนี้เริ่มเข้าขากันดีแ้ล้วนะครับ ดูรับส่งกันดีกว่าตอนแรกเยอะเลย อย่างไงก็ สู้ๆคับผม