ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เว็บเพจต่อทะเบียนออนไลน์ล่มนะครับ  (อ่าน 2408 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
มาแชร์ให้เฉยๆครับ ว่าจะต่อทะเบียน ปรากฎว่ายังทำไม่ได้เลย สำหรับเพจนี้นะครับ:

https://www.dlte-serv.in.th/

ผมเองก็ผิดที่ไม่เข้าไปทำเนิ่นๆ จนจะหมดภาษีพรุ่งนี้แล้ว เพื่อนสมาชิกก็ต่อแต่เนิ่นๆกันนะครับ

ออฟไลน์ ps000000

Re: วันนี้เว็บเพจต่อทะเบียนออนไลน์ล่มนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 12:08:35 »
เว็บของราชการไทย เชื่อถือไม่ค่อยได้ครับ ยิ่งเป็นวันหยุดแล้วใหญ่ หาน้อยที่ Admin จะวิ่งกลับเข้าไปกู้

หรือจะ Remote เค้าไป restart ก็ยังดี แต่ไม่เคยทำกัน วันหยุดก็เผ่นกันหมด

ออฟไลน์ shanon

• Jr. Member
  • **
Re: วันนี้เว็บเพจต่อทะเบียนออนไลน์ล่มนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 13:42:15 »
ผมเข้าได้นะครับ

ออฟไลน์ ktonja

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 14:50:27 »
หมดก็จอดรถไว้ แล้วก็ขับคันอื่นไปต่อ
หรือไม่ก็นั่งรถเมล์ไปทำ

ดีกว่าขับไปพะวงไปว่าจะโดนจับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 23:41:05 »
หมดก็จอดรถไว้ แล้วก็ขับคันอื่นไปต่อ

ทำตามนี้แหละครับ แต่จะเสียค่าจ่ายสาย

ตอนนี้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

เว็บของราชการไทย เชื่อถือไม่ค่อยได้ครับ ยิ่งเป็นวันหยุดแล้วใหญ่ หาน้อยที่ Admin จะวิ่งกลับเข้าไปกู้

หรือจะ Remote เค้าไป restart ก็ยังดี แต่ไม่เคยทำกัน วันหยุดก็เผ่นกันหมด
เป็นข้าราชการกัน ต้องปฏิบัติหน้าที่ให้ดี ถวายให้ในหลวงในพระบรมโกศครับ

ออฟไลน์ Barracuda

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 13:48:46 »

ทำตามนี้แหละครับ แต่จะเสียค่าจ่ายสาย

ตอนนี้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

เป็นข้าราชการกัน ต้องปฏิบัติหน้าที่ให้ดี ถวายให้ในหลวงในพระบรมโกศครับ

ส่วนมากระบบพวกนี้จะราชการไทยจะไม่ทำเองครับ จ้าง บ. รับช่วงดูแลอีกที แค่ประชาชนแจ้งเข้าไปเดี๋ยวมีข้าราชการไทยสั่งคนเข้าไปหรือ remote ให้ครับ