ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานรับรถ CIVIC RS เจอแบบสอบถามของ Honda แอบปลื้มเล็กๆ  (อ่าน 8319 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
เมื่อวานไปรับรถ Honda civic RS ในสมุดรับประกัน
มีแบบสอบถามให้กรอก 4-5 หน้า แต่มาสะดุดตรง
แบบสอบถามข้อ 23 ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ไม่ใช่ว่าผมเป็นติ่งเว็บนะ แต่ผมว่าโอเคกว่าใคร เว็บอื่นรีวิวแบบไม่เห็นภาพอ่ะ ตัดต่อวิดีโอสวยอย่างเดียว สาระหาได้ยากพูดตามสคริป

เจอ hlm วิดีโอตัดต่อง่ายๆ ไม่มีมุมมองมากมาย แต่ได้ข้อมูลครบถ้วนและอธิบายกันภาษาปากให้เห็นภาพ

ออฟไลน์ [email protected]

• Full Member
  • New X4 --> Satin dark grey
ขอชื่นชมครับ ทุกครั้งที่สนใจข้อมูลเกี่ยวกับรถรุ่น ไหนเวปนี้ข้อมูลแน่น สาระครบถ้วนที่สุดแล้วครับ
Black  Teana
Black X1
Black GLC coupe
Black X4 --> Satin dark grey

ออฟไลน์ dht_tubes

ดีใจแทนคนทำงานของเวป และเจ้าของเวปครับ งานดีคนย่อมชื่นชม

เป็นกำลังใจให้เดินหน้าต่อไปและประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
Headlightmag สำหรับผมเป็นเว็ปที่รีวิวรถดีที่สุดในเมื่องไทย !!! ดีบอกว่าดีไม่ดีบอกว่าไม่ดีไม่มีการอวยใดๆเนื้อหาดีเป็นประโยชน์กับคนอ่านมากๆ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
เจอเหมือนกันครับ ออกรถเมื่อปี 2015 กาถูกอย่างไม่ลังเลครับ  ;D ;D ;D
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ phatta

• Full Member
เยี่ยมครับ ติดtop ten ด้วย😀

ว่างๆรีวิวให้ชมด้วยนะครับ
รอซื้อตัว 1.8 งบน้อย😀

ออฟไลน์ The Mechanics of Emotions

สุดยอดครับ
2010 BMW 325i M Sport
2016 Mazda CX-5 2.0S

ออฟไลน์ xman2029

hlm นี่ผมว่าอวยค่ายรถน้อยสุดเลยครับ อันไหนดีชม อันไหนแย่ด่า ไม่เชียแบบเวอร์ อย่างรายการช่อง N นี่เวลามีคำถามจากทางบ้านเกี่ยวกับกระบะทีไร อวย isuzu ออกนอกหน้าชนิดไม่เหมาะสมมากๆ มีตัวอย่าง คำถามจากทางบ้านถามว่า กระบะยี่ห้อไหนช่วงล่างเกาะถนนที่สุดเมื่อวิ่งด้วยความเร็วสูง รายการนั้นตอบ d-max all new เลยครับว่าเกาะถนนดีสุด แถมยังบอกอีกว่า ranger T6 ยังสู้ไม่ได้ วิ่งแค่80-90 รถก็เริ่มไม่เกาะถนนแล้ว จากนั้นผมเลิกดูรายการนั้นเลย

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

hlm นี่ผมว่าอวยค่ายรถน้อยสุดเลยครับ อันไหนดีชม อันไหนแย่ด่า ไม่เชียแบบเวอร์ อย่างรายการช่อง N นี่เวลามีคำถามจากทางบ้านเกี่ยวกับกระบะทีไร อวย isuzu ออกนอกหน้าชนิดไม่เหมาะสมมากๆ มีตัวอย่าง คำถามจากทางบ้านถามว่า กระบะยี่ห้อไหนช่วงล่างเกาะถนนที่สุดเมื่อวิ่งด้วยความเร็วสูง รายการนั้นตอบ d-max all new เลยครับว่าเกาะถนนดีสุด แถมยังบอกอีกว่า ranger T6 ยังสู้ไม่ได้ วิ่งแค่80-90 รถก็เริ่มไม่เกาะถนนแล้ว จากนั้นผมเลิกดูรายการนั้นเลย

พูดแบบนี้คงได้เงินค่าโฆษณาเยอะครับ

ออฟไลน์ rtong

รีบติ๊กลงไปโดยเร็วพลัน
ยินดีกับทีมงานด้วยครับ

ออฟไลน์ redsun

เยี่ยมเลยครับ

ออฟไลน์ ps000000

ไม่ธรรมดานะเนี้ย  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ whoami

แจ่มมากครับ ปลายปี 57 ตอนผมรับ CRV G4 MC ยังไม่มีแบบสอบถามแบบนี้เลยครับ

ออฟไลน์ city552

• Sr. Member
ผมว่าเว็บนี้น่าจะเป็นอันดับ 1 ที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับรถในประเทศที่ดีที่สุดนะครับ
ถ้าจะอยู่ในแบบสอบถามก็คงไม่แปลก และผมก็รู้สึกว่าเว็บนี้ทำให้คนไทยหลายๆคน
ได้มีข้อมูลและได้รับคำปรึกษาที่ดีพอสำหรับใช้ตัดสินใจซื้อรถสักคันครับ
2015   Mazda BT50 Pro 2.2 Hi-racer
2019   Toyota Altis Hybrid Hybrid Mid
2020   Mercedes-Benz C220d W205
2020   Toyota Fortuner 2.4V 2WD
2021   Honda Civic gen11(FE) 1.5 EL+

ออฟไลน์ seeker

HLM เป็นเว็พหลักเกี่ยวกับรถที่ผมเข้าทุกวันครับ
ยินดีกับทีมงานด้วย

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ตอนซื้อรถเมื่อปลายปีที่แล้วก็เจอครับ ยี่ห้อนี้เลย
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Monsterz

• Jr. Member
  • **
Mazda น่าจะเอาบ้าง จะได้ใจเต็มๆ เลยครับ

ออฟไลน์ fishfinger

ตามความจริง
จริงๆเวลาผมอยากหาข้อมูล หนักๆ fact ต่างๆ ผม เลือก HLM ครับ
แต่ เวลาอยากดูรูป สวยๆ วิดิโอสวยๆ จะเลือกรายการอื่น เช่น รายการช่อง 34
( ซึ่งมันก็ตรงจุดประสงค์ของ HLM อยู่แล้ว

ออฟไลน์ fuhrer

• **
พูดตรงจิงคับโดยเฉพาะคุณจิมมี่ดูรีวิวnissan xtrail เรื่องพนักพิงผมนี่ตกใจเลย
พนักพิงศรีษะใอคันนี้จะดันหาพ่องหาแม่งมีงเหรอรำคาญชิพฮาย และเจอเรื่องวิทยุกับยี่ห้อไหนอีกจำไม่ได้
แม่งใช้ยากชิพฮาย
ผมนี่อึ้งเลยไม่เคยเจอรีวิวสายฮาร์ดคอร์ขนาดนี้ ::)

ถ้าเป็นรายการอื่นคงจะอวยข้อดีข้อเสียก็ข้ามไม่พูดหรือตอบอ้อมๆแอ้มๆให้เราจับทางเอง

แต่เรื่องภาพตัวรถผมอาศัยไปดูเว็บอื่นคับ แต่รีวิวผมกับมาดูในhlm ::)

ออฟไลน์ Barracuda

ตอนรับ hrv แม่ยายก็เจอข้อนี้เหมือนกันแอบยิ้มๆมุมปากนิดนึง แต่ติงตรงแบบสอบถามเยอะจริงๆ เยอะเกิ้น ทำจนเชลบอกแค่นี้ก็ได้นะพี่

ออฟไลน์ Arm

ผมเข้าเว็บนี้ทุกวันพอๆกับเฟสบุ๊คอะ ;)
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ SM.

แบบนี้ถือว่าดังใหญ่แล้วนะครับ 55555

ยินดีด้วยจริงๆ

ออฟไลน์ SUBzero

• **
ผมติก headlightmag อย่างเดีนว rs เหมือนกัน

ออฟไลน์ dekdemo

เป็นเว็บที่ติชมรถยนต์ตลาดบ้านเราได้แรงสะใจครับ และผมก็เข้ามาอ่านทุกวันครับ

ออฟไลน์ ____/หมี'

• **
  • ♯^w^♯
 :)
รับรถมาตอนปลายเดือนเดือนกรกฎาคม แอบถ่ายเก็บไว้ ได้เอาออกมาโพสสักที
ขอบคุณ HLM ครับ

ออฟไลน์ AkE

Good job kub

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ดังนะเรา อิๆ

ออฟไลน์ chanphoto

ตอนซื้อ BRV ก็ตอบไปเหมือนกันว่าได้ข้อมูลจาก HLM

ออฟไลน์ Boycm009

:D เข้ามาอ่านทุกวัน พอๆ กับ FB เลยครับ