ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า honda crz ขายอีก ยัดเครื่อง1.5 turbo civic ออฟชั่นaccord hybrid tech ราคาเดิมรุ่ง/ร่วง  (อ่าน 3320 ครั้ง)

ออฟไลน์ ww

• Jr. Member
  • **
ถ้า cr z กลับมาขายอีก ยัดเครื่อง 1.5 turbo civic ออฟชั่น accord hybrid tech
ไฟหน้า full led  sunroof ระบบความปลอดภัยพื้นฐานครบตามaccord
ราคาเดิมจะรุ่งหรือร่วง hondaจะขายอีกไหม ดูสวย สปอร์ตดี
แต่ถ้าดีไซน์ใหม่นิดหน่อยตามสมัยคงสวยกว่านี้ อยากให้รุ่นนี้กลับมาขายอีกจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2016, 23:17:04 โดย racing »

ออฟไลน์ -POOM-

• **
ผมว่าน่าจะร่วงเหมือนเดิมถ้าราคามันไม่ลงมาจริงๆ
เครื่อง 1.5 turbo ขายเกือบ 2 ล้านผมก้หนีครับ 55555
ราคานี้ขอเล่น Accord Hybrid TECH ไปเลยดีกว่า ไม่ก้ถอยมา Civic RS
ขนาดรถถ้าเทียบจากโบรชัวร์แล้วมันใหญ่กว่า City/Jazz นิดเดียว และเล็กกว่า Civic
ถ้าราคาเดิมอาจจะมีคนซื้อมากขึ้นนะครับ แต่มันก้ยังเฉพาะกลุ่มมากๆและรักมันจริง
แต่ถ้าเหลือสักราวๆ 1.2-1.5 ล้าน วางตำแหน่งสูงกว่า Civic โอยยยยน่าจะรุ่งได้อีกกกก

ปล. คหสต ไม่พัวพันสิ่งอื่นใดล้วนๆ ;D ว่าได้แต่อย่าด่าแรง55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2016, 22:44:14 โดย -POOM- »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ราคาเดิม ก็ ร่วง สิครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Sympho

• Sr. Member
1.5 Turbo + 6MT / 5AT

ออพชั่นพอใช้งานไม่ต้องท่วม เน้นเซฟตี้

ขายราคาประมาณ Accord ตัวเริ่มต้น

ผมว่าไปได้นะ

ออฟไลน์ Ponthakorn

ขอเป็นรูปทรง s2000 ราคา crz เครื่อง 1.5 turbo ของ civic ราคาล้านเก้าผมเอาจริงๆนะครับ

ออฟไลน์ ww

• **
แต่ถ้าเหลือสักราวๆ 1.2-1.5 ล้าน วางตำแหน่งสูงกว่า Civic โอยยยยน่าจะรุ่งได้อีกกกก

+1ครับ ถ้ามาราคานี่ขายได้เรื่อยๆแน่นอน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ร่วงเหมือนเดิมครับฟันธงเลย ไปเอาซีร็อคโค่ดีกว่า
ถ้าจะดั้มราคาลงได้ ไม่เอาซีวิคคูเป้มาขายเลยละ อืม...ไปเรื่อย

ออฟไลน์ ps000000

ผมว่า ฮอนด้า ยังไงก็ไม่สามารถกดราคา CRZ ลงได้ครับ คงเลิกคิดแล้วละ

ออฟไลน์ madboy

ทำไม เค้าไม่ทำให้มันปัง!!! เหมือนซีวิค 3 ประตู (EG) แต่ก่อนหนอ :D

ออฟไลน์ Slow But Sure

มาแบบนี้มันคือ i8 เลยนะ

ออฟไลน์ Impulse

สองล้านกว่าผมซื้อ 86 BRZ MT ดีกว่า ได้รถสปอร์ทขับหลัง

ออฟไลน์ mothsan

ถ้าว่าเครื่อง 1.5 turbo hi power spec ที่แรงกว่า civic RS เกียร์ MT ชุดแต่ง Mugen  Honda sensing ครบ
ราคาเดิม ผมว่าขายได้ เพราะมันแรงกว่า 86/BRZ เยอะแน่ๆ จูนเพิ่มไม่แพงด้วย  ทรงมันสปอร์ต

ออฟไลน์ Pegasus7700

ราคาต้องลงมากว่านี้ ถึงน่าสนในตลาดคนไทย
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ Darkart

จะรอดไม่รอด ด้วยราคาล้วนๆครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ SM.

ผมว่ารถมันไม่สวยเลย จะใส่เครื่องไรมากก็ไม่สวยอยู่ดี

ออฟไลน์ Tomz

ทุกวันนี้ ร่วงเพราะราคาครับ ต่อให้ยัดออฟชั่น+เครื่องดียังไง แต่ราคาเดิม ก็ร่วงครับ
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3