ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปรถ ที่ถ่ายด้วยฝีมือตัวเอง เอามาโพสท์กันครับ  (อ่าน 1417705 ครั้ง)

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
รถอันดับ 1 ของโลกพบเจอที่ singapore ครับสวยสุดยอดจริงๆครับ Rolls-Royce Phantom........ ;) ;) ;)

Rolls-Royce Phantom....... ;) ;)

เห็นคันจริงแล้วยอมรับว่างามสง่าอลังการมากๆครับ....... :o :o

สมเป็นรถอันดับ 1 ของโลกจริงๆครับ.... ;) ;)

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
รถในสวน นครศรีธรรมราช  :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
รถในสวน นครศรีธรรมราช   :D :D :D :D :D

Ferrari....... ;) ;)

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
ถ้าผมเก็บเงินวันละ 10 บาท

กี่วันผมถึงจะได้ Rolls-Royce คับ

ออฟไลน์ Tee@Abuser

• T&T Garage
T&T Garage & Spp Garage
Sahakorn 17 racing factory

ออฟไลน์ MANGKAPOON

• http://www.facebook.com/nutteetoyota
 ;D ;D

ออฟไลน์ Testarossa

• Newbie
  • *
รถผมเองครับ Accord ตาเพชร 1993

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
Re: ใครมีรูปรถ ที่ถ่ายด้วยฝีมือตัวเอง เอา$
« ตอบกลับ #311 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 23:53:50 »
หลังจากแอบดูของเพื่อนๆมานาน...^^
 ;D Chevrolet Captiva 2.0 LTZ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2011, 16:24:36 โดย pony »

ดูกันต่อ^^ภายนอกหลายๆมุม^^ ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2011, 16:25:57 โดย pony »

ดูภายในกันหน่อย^ ;) :) ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 23:34:50 โดย pony »

ออฟไลน์ book350

;D ;D ;D
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ book350

ขุดเอารูปเก่าๆมาลงบ้าง อิอิ
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รูปงานเข้านั่นมันอันที่เบียดตูด NX ตูนี่หว่าบุ๊ค
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

Accord ตาเพชร ตัวนี้ดูกี่ทีก็ยังชอบทรงของมัน สวยครับ

Captiva LTZ นี่ล่ะการตกแต่งภายในโทนสีแบบที่ผมอยากได้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

Accord ตาเพชร ตัวนี้ดูกี่ทีก็ยังชอบทรงของมัน สวยครับ

Captiva LTZ นี่ล่ะการตกแต่งภายในโทนสีแบบที่ผมอยากได้
;).... :D

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ขุดเอารูปเก่าๆมาลงบ้าง อิอิ

มีไฟช่วยหรือเปล่าครับ รถมันสวยประหลาดพิกลเกินแสงธรรมชาติ :-\

แต่ก็สวยยยยย นะ ;D

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ BMTA

S-Class ครับ

ถ่ายจากกล้อง N73 ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2009, 15:30:14 โดย BMTA »
2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
กรี๊ดดดด

ไอ้ตี้ๆๆๆๆ
บอกมาซะดีๆ ว่าไปถ่ายที่ไหนมา และทำไม มีไฟช่วยได้สวยขนาดน้านนนน

อยากถ่ายแบบเนี้ยๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ้ตี้ กูจ้างมึงมาถ่ายรูปไอ้ไข่น้ำเงินกูให้สวยทีได้ไหมครับ

สวยนะตี้ พี่ยอมรับว่าชั่วโมงนี้แกเป็นอาจารย์ของพี่ในหลายด้าน ทั้งเรื่องแต่งรถ เรื่องถ่ายภาพ พูดแล้วกูก็ละอายในสมองตัวเองเหมือนกันนะ เห็นไหมว่าขยันยุ่ง ขยันลอง ท้ายสุดภูมิปัญญาน่ะ มันก็แซงกันได้เหมือนรถแล้วล่ะ

นี่พี่ยังคิดถึง TEIN ชุดนั้นอยู่นะโว้ย ไอ้จอร์จมันเชียร์

รูปรถคุณ TAI เห็นแล้วคุ้นมากครับ เหมือนกับผมเคยเจอบนวิภาวดี เมื่อสามเืดือนก่อนได้ จำล้อได้

กรี๊ดดดด

ไอ้ตี้ๆๆๆๆ
บอกมาซะดีๆ ว่าไปถ่ายที่ไหนมา และทำไม มีไฟช่วยได้สวยขนาดน้านนนน

อยากถ่ายแบบเนี้ยๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่ ที่ตี้ถ่าย อยู่ กลาง มอเตอร์เวย์ ช่วง แฟชั้น ตรง เยื้องๆ สวนสนุก อะคับบ ที่ ทา่งมันยังไม่เปิด

ส่วนไฟ นั้น ใช้ แฟลชแยกยิงผ่านร่ม ( เหมือน สตู อะคร้าบบ แหะๆ )

อยากถ่ายบอกเร้ยเพ่ เดียวจาดห้ายย

ไอ้ตี้ กูจ้างมึงมาถ่ายรูปไอ้ไข่น้ำเงินกูให้สวยทีได้ไหมครับ

สวยนะตี้ พี่ยอมรับว่าชั่วโมงนี้แกเป็นอาจารย์ของพี่ในหลายด้าน ทั้งเรื่องแต่งรถ เรื่องถ่ายภาพ พูดแล้วกูก็ละอายในสมองตัวเองเหมือนกันนะ เห็นไหมว่าขยันยุ่ง ขยันลอง ท้ายสุดภูมิปัญญาน่ะ มันก็แซงกันได้เหมือนรถแล้วล่ะ

นี่พี่ยังคิดถึง TEIN ชุดนั้นอยู่นะโว้ย ไอ้จอร์จมันเชียร์

ขอบคุณคร้าบบบบบบ แหะๆๆ ^^ อยากถ่ายก็บอกมาเร้ยย เพ่่ จาดห้ายยยยย

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
เป็นไปได้ครับ ท่านผู้เกิน เพราะผมใช้เส้นนั้นบ่อย และล้อลายนี้( Volk GT-V สี gunmetal ) มีคนใช้น้อยครับ ส่วนมากใช้สีอื่นๆกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2009, 00:02:30 โดย TAI ^^ »
Beauty is in the eye of the beholder...

ถ้าคราวหน้าเจอผม บีบแตรเป็นจังหวะ 3 ช่าทักได้นะครับ
ถ้าเจอทีด้าขาวแปะป้าย เขตปลอดชะนี นั่นล่ะผม

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
จะบีบให้เป็นเพลงของคาราบาวเลยครับ 5555+

ของผมก็ทักได้นะครับๆ ข้างๆตรงกระจกประตูหลังมีสติกเกอร์แอปเปิ้ล กับ ด้านหลังมีป้ายTU ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2009, 18:16:40 โดย TAI ^^ »
Beauty is in the eye of the beholder...