ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota C-HR US Spec เบนซิน 2.0 : ภาพ Official ชุดใหม่ เบาะหลัง-ที่เก็บของ //  (อ่าน 11269 ครั้ง)

ออฟไลน์ Harem

• Hero Member
เบาะหน้าน่าจะนั่งสบาย แต่เบาะหลังสั้นมากก >:(

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
พึ่งเห็นว่ามันสวยก็รูปนี้ละวะ 555+

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ถ้าเลือกรถไว้ใช้ในเมืองผมว่าเจ้าคันนี้แหละเหมาะ หลายคนคงคิดว่า CH-R มาช้าแบบนี้ตลาดวายหมดแล้ว

แต่เชื่อเหอะมันจะรูปเกมคล้ายตอน Yaris แน่ๆมาที่หลังแต่ขายโกยยอดเอายาวๆไปเลย

ออฟไลน์ kittiphat123

รอดูราคาที่มาไทยครับผม อาจเป็นตัวแปรที่สำคัญ ในการตัดสินใจเลือกซื้อมาเป้นเจ้าของ

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
เป็นรถที่สวยมากกกกก

แต่มาโคตรรรรรรร ช้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ไม่เข้าใจเลย  ถ้าบอกว่า ไลน์ผลิตใหม่หมด

แล้วทำไม ที่อเมริกาเค้าถึงผลิตขายก่อนได้ นานร่วมปี ?? ?? ??

เป็นข้ออ้างที่ ... ไม่สมเหตุ สมผล เลยซักนิด

เออ ถ้าที่ประเทศอื่น เค้าก็ต้องออกขายได้ กลางปีเป็นต้นไป  อย่างนี้ ยังพอฟังได้หน่อย

ออฟไลน์ SM.

ท้าย คงนั่งลำบากแน่ๆ ถ้าตัวใหญ่ ตัวสูง

ออฟไลน์ dinpordinpuen

• Jr. Member
  • **
เครื่อง2.0 นี่ตัวเลขคล้าย เครื่อง2.0ใน อัลติสหน้าแบนเลยเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ Chris Evn

นั่งหลังคงอึดอัด กระจกแคบมาก

ออฟไลน์ whoami

เข้าไทย ลงเครื่อง 1.8 ของ altis น่าจะประหยัดงบกว่าลงเครื่องบล็อคอื่นนะครับ

ออฟชั่นขออย่าน้อยหน้า altis ส่วนราคาขอให้พอๆกับ hrv

ก่อนนี้ผมก็คิดว่ากว่าจะมา ตลาดวายพอดี แต่ดูหรากฏการณ์ yaris 1.2 แล้ว

ไม่วายหรอกครับ มาตอนไหนก็ขายดี

ออฟไลน์ Nikle_pk

กว่าจะมาไทยพร้อมขาย ........... ยอดหายไปเยอะ

ตอนนี้ตลาดกำลังซื้อสูง คนอยากได้ รถประเภทนี้เยอะ

แต่จะมาเอา 2018 ผมว่าตลาดเปลี่ยน แล้วมั้ง หรือไม่

ลูกค้าก็หดหายไปเยอะ ไปซื้อยี่ห้ออื่น ซะเยอะ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Megalodon

• Sr. Member
ไมมาช้าจังครับ เสร็จ HR-V หมด
เจอ HR-V ไมเนอร์เชนจ์อีกต่างหาก
CX-3 ก็อาจจะมี MC
นิสสัน Kick ก็อาจจะมา
ตลาดนี้สงสัยดุเดือด  8)

ออฟไลน์ dome_sniper

• Newbie
  • *
2.0 ลิตร กำลัง 146 แรงม้า แรงบิด 19.35 กก-ม.

เครื่อง 2.0 แต่ทำไมม้ามันน้อยจัง
อย่างต่ำๆน่าจะมาสัก 160 ตัวนะครับ

จูนไว้กลัว cvt พัง หรือ เอาประหยัดน้ำมันรึป่าวเนี่ย......

ออฟไลน์ zeazon

• Newbie
  • *
สวย แต่ไม่อยู่ในสายตาผมเลย เพราะดูท่าจะใส่จักรยานในรถไม่ได้ กระโปรงหลังเล็กแบบ cx3 เลย