ผู้เขียน หัวข้อ: ออก mu x ช่วงนี้ดีไหมครับ  (อ่าน 2817 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boyheader

• Newbie
  • *
ออก mu x ช่วงนี้ดีไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 22:21:14 »
ผมสนใจ mu x ครับ ปีหน้าจะมีปรับโฉมไหมครับเห็นเปิดตัวมานานแล้ว ถ้าถุงลมไม่เพิ่มก็จะเอาปีนี้เลยครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: ออก mu x ช่วงนี้ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 22:48:27 »
มารอฟังด้วยคน

ออฟไลน์ Naeky

• Full Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 08:23:52 »
ตอนแรกอาทิตย์ที่แล้วผมมก็มาตั้งคำถามแบบนี้ แต่ไม่ทันเสียแล้วกลับบ้านไปแม่ผมจองเรียบร้อยพร้อมรับรถเสร็จสรรพภายใน 5 วัน!!! สรุปคิดซะว่าซื้อก่อนได้ใช้งานก่อนละกันนะครับ 55 ปล.ผมหาข่าวเกี่ยวกับไมเนอร์ยังไม่ค่อยเจอข้อมูลอะไรเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ gappom

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 09:33:53 »
minor น่าจะครึ่งปีหลังของ 2017
ถ้าไม่รีบก็รอครับ

ออฟไลน์ eaksuchart

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 12:33:41 »
ตอนแรกอาทิตย์ที่แล้วผมมก็มาตั้งคำถามแบบนี้ แต่ไม่ทันเสียแล้วกลับบ้านไปแม่ผมจองเรียบร้อยพร้อมรับรถเสร็จสรรพภายใน 5 วัน!!! สรุปคิดซะว่าซื้อก่อนได้ใช้งานก่อนละกันนะครับ 55 ปล.ผมหาข่าวเกี่ยวกับไมเนอร์ยังไม่ค่อยเจอข้อมูลอะไรเท่าไหร่เลย

ออกรุ่นไหนมาครับ

แล้วส่วนลดโอเคมั้ย พอดี กำลังส่องๆอยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Naeky

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 20:26:26 »

ออกรุ่นไหนมาครับ

แล้วส่วนลดโอเคมั้ย พอดี กำลังส่องๆอยู่เหมือนกันครับ

ออกเป็นตัว 1.9 DA ครับ Top ของเครื่อง 1.9 ได้ส่วนลด 60,000 ตอนแรกจะซื้อสดแต่สวนลดมันจะน้อยลงรวมถึง พนง ขอให้ช่วยผ่อนสักหน่อย เลยดาว์นไป 9 แสน หักลบแล้วก็ยังถูกกว่าซื้อสดครับ