ผู้เขียน หัวข้อ: new wish รุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยมั๊ยคับ  (อ่าน 7045 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluesky7762

• Newbie
  • *
new wish รุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยมั๊ยคับ
« เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 21:43:35 »
new wish รุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยมั๊ยคับ ตามรูปสวยมาก

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: new wish รุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยมั๊ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 21:44:16 »
ไม่มีครับ

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
Re: new wish รุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยมั๊ยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 21:51:11 »
อดคร๊าาาาาบ
阿蘇山

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 22:03:03 »
นอกจากสั่งทางตลาดสีเทาแล้ว

ไม่มาไทยแน่นอนครับ
(เสียดายมาก)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ IncarRus

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 22:11:21 »
อ้าว ไม่มาเลยหลอครับ
Proton ก็พึ่งส่ง Exora ขึ้นชก

หรือพี่โตเค้าจะปั้นใครขึ้นชกแทนครับเนี่ย ยอดขายก็เยอะ ไม่ขึ้เหร่ ไม่ใช่หรือครับ
หรือว่ามีเรื่องอะไร ยังไงกัน งงเลย

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 22:58:14 »
เหมือนจะหมดสิทธ์จากTMTนะคะ ยกเว้นกระแสเรียกร้องหนักอาจมีประกอบด่วนแบบรุ่นที่แล้วต่คงยากมั้งคับ ส่วนเทียบกะExoraตามคห.ด้านบนมองว่ามันคนละsizeรึป่าวคับ.. 

ออฟไลน์ walle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 23:22:51 »
อ้าว ไม่มาเลยหลอครับ
Proton ก็พึ่งส่ง Exora ขึ้นชก

หรือพี่โตเค้าจะปั้นใครขึ้นชกแทนครับเนี่ย ยอดขายก็เยอะ ไม่ขึ้เหร่ ไม่ใช่หรือครับ
หรือว่ามีเรื่องอะไร ยังไงกัน งงเลย

ขายได้เยอะก็จริง แต่ทำกำไรน้อยไปหน่อยให้TMT ก็เลยไม่เอามาขายเฉยเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 23:29:35 »
ยืนยันให้ครับว่า ไม่มา ไม่มี หมดหวัง ครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 00:25:49 »
สวยดีครับ เสียดายไม่เข้าไทย

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 00:56:50 »
อย่างว่าแหละคนไทยชอบฮิตตามกระแส

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 03:02:26 »
เจอที่ญี่ปุ่นสวยมากครับ

ส่วนบ้านเราก็คงเป็นไปตามน้ัน

ขนาดตัวเดิม ปิดไลน์ผลิตไปตั้งนานแล้ว กว่าจะระบายของหมดยังต้องใช้เวลาพักใหญ่ๆเลย
ต้องเล่นทุกทางเลย ทั้งของแถมก็แล้ว ทั้งตกแต่งรุ่นพิเศษ เปลี่ยนสติกเกอร์ ลงสื่อ

ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น ทั้งที่ตอนทำตลาดแรกๆ-กลางๆ ได้รับการตอบรับกันไม่หวาดไม่ไหว

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 08:39:13 »
เจอที่ญี่ปุ่นสวยมากครับ

ส่วนบ้านเราก็คงเป็นไปตามน้ัน

ขนาดตัวเดิม ปิดไลน์ผลิตไปตั้งนานแล้ว กว่าจะระบายของหมดยังต้องใช้เวลาพักใหญ่ๆเลย
ต้องเล่นทุกทางเลย ทั้งของแถมก็แล้ว ทั้งตกแต่งรุ่นพิเศษ เปลี่ยนสติกเกอร์ ลงสื่อ

ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น ทั้งที่ตอนทำตลาดแรกๆ-กลางๆ ได้รับการตอบรับกันไม่หวาดไม่ไหว

น่าจะเป็นผลมาจากการกำเนิดของ Fortuner ละครับ ที่ทำให้ Wish ดับลง

ออฟไลน์ denkmit

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 08:54:14 »
การที่ไม่มีแอร์หลัง น่าจะเป็นอีกสาเหตุหนึ่ง
ลองเทียบดูกับอินโนว่าสิ ยังพอขายได้ทั้งๆ ที่รูปร่างหน้าตา ไม่ค่อยสวยเท่าไร
แต่มีแอร์หลังให้ ผมเองยังชอบวิชเลย และคิดที่จะซื้อด้วย แต่ติดปัญหาว่าไม่มีแอร์หลัง
เลยต้องมองรุ่นอื่นแทน

ออฟไลน์ bluesky7762

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 11:34:33 »
 ??? :'( ขอบคุณคับ....กำลังดูรถให้พ่ออยู่  ปิ๋วตามเคย