ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเรียกกลับรถ lexus gx ครับ  (อ่าน 4089 ครั้ง)

ออฟไลน์ artart

• Newbie
  • *
ปัญหาเรียกกลับรถ lexus gx ครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 15:15:42 »
พอดีสนใจรถโตโยต้า พราโด้ใหม่ครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นรุ่นเดียวกันกับเล็กซ์ซัสที่มีปัญหาที่อเมริการึเปล่าครับ ปัญหามีมากมั้ยครับ สมควรที่จะซื้อรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: ปัญหาเรียกกลับรถ lexus gx ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 15:33:05 »
Platform เดียวกันครับ ต่างที่การตกแต่งภายนอก
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

• Newbie
  • *
Re: ปัญหาเรียกกลับรถ lexus gx ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 15:49:49 »
แล้วคิดว่าควรจะซื้อมั้ยครับ :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 16:49:23 »
อย่าเพิ่งซื้อครับ

รอดูว่า โตโยต้า ญี่ปุ่น จะแก้ปัญหาเรื่องนี้อย่างไีดกว่า

อีกอย่างนึง เท่าที่ทราบ รถรุ่นนี้ โตโยต้าบ้านเราไม่ได้นำเข้ามาขายเองด้วย

ถ้าเป็นรุ่นที่แล้ว ก็ยังโอเคอยู่ แต่พอมารุ่นนี้ เกรย์ส่วนใหญ๋เป็นคนนำเข้ามา ก็ต้องรับผิดชอบกันตามมีตามเกิดกันไปเป็นหลักครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 00:09:36 »
ขอบคุณครับ เพราะคันเก่าที่ใช้เป็น prado รุ่นที่แล้วครับ แต่พอดีวิ่งมาจะสองแสนห้าแล้วครับ เลยคิดจะขายพอดีได้ยินข่าวครับ ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:40:04 »
อ้าวววววตอนไปจันทบุรีผมเห็นโตโยต้าปราโด้รุ่นก่อนล่าสุดยังใหม่นิ้งเลยตกลงไปในร่องแบ่งกลางถนน ยังเสียดายเลยเจ้าของขับยังไงรถแพงๆเสียหายหมด ไม่รุ้เป็นเพราะปัญหาอันนี้หรือเปล่าเค้าถึงได้ตกร่องกลางถนน?    :o
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ PETE_R

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 13:03:32 »
ผมว่ารุ่นนี้ศูนย์ไม่ได้นำเข้ามานะครับ  แต่ไม่รู้ว่าพวกนำเข้า (เกรย์ )จะเอามาหรือเปล่า ส่วนใหญ่พวกนี้จะเอาเข้าตามออเดอร์