ผู้เขียน หัวข้อ: คลิกดูรีวิวเทรลเบเซอร์แล้วเหมือนคอมโดนไวรัสครับ  (อ่าน 2600 ครั้ง)

ออฟไลน์ ento

• Full Member
เพิ่งโดนตะกี้ครับ เปิดดูเวปเดียวไม่ได้เปิดหลายเวป ว่าจะดูรีวิวเทรลเบเซอร์ พอคลิกแล้วคอมเหมือนโดนไวรัสครับ เปิดโปรแกรมต่างๆขึ้นมาเพียบเลย ท่านอื่นระวังด้วยนะครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รีวิว Trailblazer อันไหนหรอครับผม ?

ตัวเฟิร์สอิมเพรสชั่น ที่มีโคโลราโดด้วยอ่ะครับ

ออฟไลน์ blitzpao

• Sr. Member
อือไม่น่าเกี่ยวนะครับการดูวีดีโอจากยูทูป มันแค่โหลดไฟล์วีดีโอไม่มีการโหลดไฟล์อย่างอื่น

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เว็บเราไม่ได้ทำ First Impression Trailblazer ตัวใหม่ครับ

เข้าโดย search จาก Google หรือเปล่าครับ

ผมเข้าไปสารบัญระบบหลักของเว็บ ดูทั้งรีวิวที่เผยแพร่แล้วและที่ร่างไว้ มันไม่มี First Impression ของ Trailblazer เลยอ่ะครับ
ช่วยตอบหน่อย เพราะถ้าเว็บผมโดนไวรัสมันไม่ใช่เรื่องเล็กครับ แต่ผมต้องรู้ก่อนว่ามันเป็นเว็บผมจริง ไม่ใช่ไอ้เว็บ carvaganza ที่ดันตั้งชื่อหัวข้อ First Impression มาเหมือนเว็บผม
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ขอโทษที่ตอบช้าครับ ไม่ใช่ first impression ครับ ขอโทษอีกครั้ง แต่เป็น exclusive preview by jimmy ครับ แต่พอรีสตาร์ทคอมใหม่ ตอนนี้หายแล้วครับใช้ได้ปกติแล้ว เลยโพสในมือถือเตือนสมาชิกท่านอื่นครับ