ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง JAZZ Minorchange หน่อยครับ.. *  (อ่าน 4430 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeDiXz

• Newbie
  • *
ถามเรื่อง JAZZ Minorchange หน่อยครับ.. *
« เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 21:12:23 »
มันจะเปลี่ยนโฉมเมื่อไหร่? แล้วมีอะไรที่เพิ่มเติมมากจากตัวเก่าบ้าง? กำลังจะตัดสินใจซื้อ.. ขอบคุณครับ..  ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: ถามเรื่อง JAZZ Minorchange หน่อยครับ.. *
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 21:42:38 »
ที่ญี่ปุ่นปีนี้ ที่ไทยปีหน้าครับ

ตอนนี้ยังไม่มีรายละเอียดอะไร
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
Re: ถามเรื่อง JAZZ Minorchange หน่อยครับ.. *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 23:36:27 »
ที่ญี่ปุ่นปีนี้ ที่ไทยปีหน้าครับ

ตอนนี้ยังไม่มีรายละเอียดอะไร

ตามนี้เลยครับ

ออฟไลน์ maemod_beer

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 16:40:34 »
แต่เมื่อวานไปที่โชว์รูมมา เซลล์บอกว่าเดือนส.ค.นี้ ตัว minor change จะเข้ามาแล้วนะคะ แต่เซลล์ที่ฮอนด้าภาษีเจริญบอกว่า ยังไม่ทราบรายละเอียดอะไร แต่ถ้าจองตอนนี้ก็จะได้รับรถที่เป็น minor change ตอนเดือนส.ค.เลยค่ะ ก็อยากรู้ว่าจะเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง เพราะกำลังลังเลอยู่ว่าจะรอตัว minor change ดีมั๊ย